πŸ’‹JAMANI GOLI LA ASUBUHIπŸ’‹ πŸ’‹LINAUMUHIMU WAKE JAMANI πŸ’‹MPE MUMEO GOLI TAMU LAπŸ’‹ πŸ’‹ASUBUHIπŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹ - EDUSPORTSTZ

Latest

πŸ’‹JAMANI GOLI LA ASUBUHIπŸ’‹ πŸ’‹LINAUMUHIMU WAKE JAMANI πŸ’‹MPE MUMEO GOLI TAMU LAπŸ’‹ πŸ’‹ASUBUHIπŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹

WAKUBWA WANAFAIDI – Page 6 – My WordPress Blog
πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹
😍 Mwanaume aliyekamilika lazima aamshwe asubuhi. Tena siyo kwa kurukaruka, la hasha! Mwamshe kwa utulivu,unapomwamsha mumeo au mpenzi wako asubuhi kwakumpa kuma asubuhi na mapema kabla hamjatoka kitandani.....mwaliii unajuwa kinachomtokea moja utamwondolea uchovuπŸ‘ŒπŸ½utamchangamshaπŸ‘ŒπŸ½nakumfanya mwepesiiiiii na hapo atakuwa tayari kwa ujenzi wa taifaa hata chapa kazi hatari
😍Nadhani mpaka sasa mwali wanguuu ushajuwa mumeo au mpenzi wako unamwamshaje si ndio eee haya tuendelee
Na hii inawahusu hasa wale wanawake wanao amka nakujifanya wapo bize kazi ndo kila kitu hivi ngoja niwambie wali wangu mumeo akitoka akaenda kuamshwa na wenzio huko nnje hiyo kazi unayokimbilia mbiombio nakuiwaza muda wote itafanyika kweli mwali wanguumwingine akiwa namebiashara ndo kabisaaa ukiuliza oooh mzigo umepanda mzigo umeshuka ooooh madeni ooooh nyoho nyoho fulu kujipa ubizee akidakwa huyo na wadakaji waliotoka kufundwa kwenye JUMBA LA MAHABA wakafundikaaaaaaπŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½ shogaa atageuka huyo atakukumbuka huyoo ....hata hizo biashara unazozizungumzia nakujipa ubize nazo utazifanya kweliiiii he he heeeeee halloooooo shaulilooooπŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½
😍😍Mwingine anakurupuka SAA kumi za usiku ukiuliza nn anawahi usafi wa nyumba eti mume amuone ni msafii a cha mambo hayo we we mpe mumeo kiamshiooo mwalii,unapoacha kumuamsha mumeo unamwacha na uzito wake anashindwa Ku Fanya kazi kwa ufasahaa.kazi kwenu wavivu wajuzi wa kazi maofini mahodari wa biashara na wale wanaomkia vibarazani mwa watu nakuwacha waume zao ndani kwenda kupiga umbea,mume kwanza mwaliii ndo aliekutowa kwa wazazi wenuuu au shuri zenuu.
😍😍Naomba nitowe angalizo hapa simanishi kila siku eeemwalii maana hapa kama nawaona wali wanguu macho yalivyowatoka mlivyowapania watoto wawatu unaweza ukamwamsha Mara tatu kwa wiki mwali wangu pangilia vzuri siku zako za kumuamshaa hizi siku tatu unaweza ukazipanga na kuzichaguwa zile siku unazohisi atakuwa bize sana kazini we ndo unampunguzia uchovuu mwali,mm nimekwambia tatu lakini unaweza kwenda siku saba kama kama unanguvuu ahahahhaha upo mwaliiπŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½
Unamwamshaje
Mwali amka alfajiri anza uchokozi kwa kumuamsha taratibu tenshuo ndo muda wa kumwonyesha utalaamu wako wote na kumfanya hawe tayari kupokea kiamshio toka kwako mwali,maana muda uwo ye atakuwa na mawazo ya kazi tu hivyo utamsaidia kumfanya amke akiwa mchangamfuuu mwaliπŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½
😍😍Mwisho mwali nakukumbusha kuwa karibu na haziba wako hii itakusaidia kumjuwa vzuri mkikaa pamoja mguse guse mpapasee hii itamsaidia kumfanya akutamanii muda wotee mwaliiπŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½haya mwali nishatimiza wajibu wangu kukukumbusha mwali kazi nakuachia weweeeeee mwaliiiiii




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz