MWANAMKE! 🛌JINSI YA KUMFANYIA BODY MASSAGE MUMEO - EDUSPORTSTZ

Latest

MWANAMKE! 🛌JINSI YA KUMFANYIA BODY MASSAGE MUMEO


🌹Mlaze kifudi-fudi…..kisha mkalie kiunoni
(natumai huna uzito wa zaidi ya kg 60) na
anza kufanyia kazi sehemu ya kichwa
(pembeni kule karibu na macho) huku ukimpa
maneno mazuri yakumfanya asahau matatizo
yaliyojitokeza kazini au kwenye shughuli zake
nyingine za kuendesha kimaisha na kuhamishia
akili yake hapo alipo.🌹
👐Hamishia viganja vyako taratibu sehemu ya
shingo…usikae sana hapa…..then hamia
mabegani namoja kwa moja mgononi tumia
muda wa dk 20 hivi kumkanda mabega na
mgongo na wakati huu utapaswa kujiinua
kidogo ili uweze kupitisha viganja vyako
kiunoni).👐
🌹Ukimaliza jiondoe hapo juu yake na kisha
jiweke katikati ya miguu yake na ipanue miguu
hiyo ili upate nafasi ya kufanya shughuli yako.🌹
🍋Kwa kutumia mafuta maalum kwa ajili ya
“massage” au unaweza kutumia baby oli au
lotion yeyote yenye asili ya mafuta (yenye asili
ya maji hukauka haraka).🍊
🌺Mwagia kiasi mafuta hayo juu ya makalio yake
na pitisha viganja vyako kama vile unampaka
mtoto (sio kwa nguvu) ukisha eneza sehemu
nzima sasa endelea kumkanda makalio.🌺
🌺Tumia kama dk15-20 alafu shuka
taratibu kwenye sehemu ya nyuma ya mapaja
yake fanyia kazi paja moja baada ya lingine.🌺
🌺Hongera kwa kumaliza hatua hiyo…..sasa
tumia mikono yako laini yenye mafuta
kupenyeza pale yalipo mapumbu (akiwa kalalia
tumbo utayaona) hivyo yakande taratibu
usiyavute ikiwa hayajajitokeza sana kwa
nyuma….🌺
🌺Kwakufanya hivyo kutamfanya mpenzi wako
aanza kusikia raha zaidi na hivyo atainua
sehemu yake hiyo ya nyuma ili kukupa nafasi
wewe kuyafanyia kazi makende yake……wewe
endelea kuyakanda taratibu huku ukipitisha
viganja vyako sehemu ya ndani ya mapaja yake
pia(wakati huu itakuwa rahisi kuyafikia kwa
vile atakuwa kajiinua)…..🌺
🌺Sasa nenda mpaka kwenye u*me na ushike
kama vile unavyoshikilia “kitwangio” wengine
huita Mchi alafu endelea kumkanda sehemu
yote hiyo kisha mgeuze taratibu na uendelee
na kazi yako yamikono mpaka atakapo omba
mambo fulani au endelea namkono mpakama
acheke ðŸŒºðŸŒº
Raha iyo.....ukivipata vifuta vya uvuguvugu ndio ðŸ‘ŒðŸ‘ŒðŸ‘ŒðŸ‘ŒðŸ‘ŒðŸ‘ŒðŸ‘ŒðŸ‘Œ




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz