SIMULIZI: Mwambie Asijisahau Sana,mapenzi Yanaua....... - EDUSPORTSTZ

Latest

SIMULIZI: Mwambie Asijisahau Sana,mapenzi Yanaua.......

...............................................................
BISAI..mwanamke niliyempenda kuliko wanawake niliowahi kuwaingiza ndani ya moyo wangu.
Mwanamke niliyejua kiu ya tumbo lako bila kukumbuka la kwangu.
Mwanamke niliyekufundisha nini maana ya mapenzi na utu.
Bisai hili somo la utu.haukulielewa vizuri.
Upo Masasi nipo Dar.lakini nilijiona tupo jirani.unaamka asubuhi unaniuliza mme wangu leo nakula nini? Nakupa kula unaridhika.
Kumbe nilijidanganya.
Unaniaga unaenda safarini na huko unapoenda network hakuna.usiku nakupigia simu Bisai inaita lakini haupokei.mwishowe unazima haipatikani.
Nikasema ulipo network hakuna.
Bisai kumbe ulinidanganya.umeenda kumpokea bwana ako na kulala nae kwenye chumba ambacho nalipia kodi.
Umepata mwanaume sawa lakini analalamika kitandani ufanyi vile anavyotaka.BISAI wewe sio fundi wa mapenzi.
Nilikukuta na mwanaume wako.nikapata na ushahidi.lakini sikufanya kitu.ujui tu hila nikiwa safarini nilimuomba sana Mungu aniondolee roho ya ukatili.
Bisai mimi mvumilivu najisifu.lkn elewa sio wanaume wote marofa.ndugu zako walitaka faini niwalipe nilikubali.mimi sikuwa rofa.
Leo na jana umeshinda wewe.hila mwambie Juma mapenzi yanaua.
Asijiamini sana.yanaweza kumkuta.

Kaka mkuu


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.