MWILI WA MWANAMKE UNA MAENEO ZAIDI YA 16 YENYE MSISIMKO NA KUMFANYA KUFIKA KILELENI KABLA YA....WAKATI WA TENDO LA NDOA ❓ - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

DOWNLOAD AJIRA DAILY HAPA

Sunday, 16 February 2020

MWILI WA MWANAMKE UNA MAENEO ZAIDI YA 16 YENYE MSISIMKO NA KUMFANYA KUFIKA KILELENI KABLA YA....WAKATI WA TENDO LA NDOA ❓

Image result for tendo la ndoa asubuhi
JINSI YA KUMFURAHISHA MWANAMKE KITANDANI KATIKA MAPENZI.
πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•
Hapa ni mambo 10 muhimu, ambayo Mwanaume ukiyafanya kwa Mwanamke wako, hakika utakuwa umejijengea ulinzi wa yeye mwenyewe kujilinda dhidi ya mwizi au dokozi yeyote huko nje.
Mfanye Mwanamke aanze kufika mlima kilimanjaro kabla hujaanza kumuingilia.
Inawezekana likaonekana jambo geni na la kushangaza kidogo, lakini ukweli ndio uko hivyo.πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘‚πŸ‘‚
Hili ni jambo ambalo Wanawake wengi wangelipenda kufanyiwa na Waume wao lakini ambalo Wanaume huwa hawalifanyi.
πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘€πŸ‘€πŸ‘€
Wengi huwaandaa Wanawake kwa lengo la kuhakikisha kuwa wametepeta kwenye uke, kwa maana ya kuwa wamelainika ili kuwezesha wao kupenya kwa urahisi, lakini Wanawake wengi wangependa zaidi ya hapo.πŸ‘ˆπŸ‘ˆπŸ‘ˆ
πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡
Ikiwa Mwanaume utaweza kumfanya Mwanamke afike mlima Kilimanjaro na kutua mizigo yake kabla ya kumuingilia, unajiongezea nafasi ya kumfanya afurahie lile tendo la ndoa zaidi na kukuweka miongoni mwa Wanaume walio bora kabisa wa maisha yake.
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ’•πŸ‘†πŸ™
Hii humfanya awe tayari yuko kwenye hali ya kuhitaji tu kuingia kwa Uume wako aweze kupiga bao la pili, na hii inamaanisha kuwa inaweza kuwasaidia sana wale ambao huwa wanakabiliwa na tatizo la kufika kileleni mwa mlima Kilimanjaro haraka sana. Hata ukipigwa bao la usoni sawa tu...Mruhusu!!!πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ‘ˆπŸ‘€

2 – Vumbua maeneo mengine yenye kumsisimuaπŸ‘‡πŸ‘‚πŸ‘‚
Ndio, sote tunajua kuhusu matiti, kunyonya ulimi na mengine, lakini hadithi haitakiwi kuishia hapo tu.πŸ‘ˆπŸ‘ˆπŸ‘ˆπŸ‘ˆπŸ‘€
Kama ambavyo Wanaume wamezoea baadhi ya maeneo yenye kuelezwa kuwa yanamsisimua sana Mwanamke, ndivyo ambavyo nao huzoea sana kusisimuliwa kupitia maeneo hayo.πŸ‘ˆπŸ‘ˆπŸ‘ˆπŸ‘‚πŸ‘€
πŸ‘€πŸ‘‚πŸ‘ˆ
Hii maana yake ni kuwa, unaweza kujikuta unazama kwenye ile hali ya kuzoeleka sana, ambapo akikuona tu, anakuwa tayari anajua huyu ataanza hapa, ataishia pale na atapofika mlimani namna hii. Hili haliwezi kumsisimua Mwanamke.πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ‘€πŸ‘ˆ
πŸ‘‚πŸ‘‡
Mwili wa Mwanamke, una maeneo zaidi ya 16, ambayo yakichezewa au kuguswa kiufundi wa kimahaba, huweza hata kumfanya Mwanamke huyo kukojoa kabla ya kuingiliwa.
πŸ˜„πŸ’‹πŸ˜
Wangapi tunajua kuhusu A-Spot❓.... ufahamu vizuri mwili wa Mke wako, na uuzingatie wote kwa ujumla wakati wa kufanya mapenzi naye, na hakika utakuwa shujaa wake.πŸ’ͺπŸ’ͺπŸ‘
πŸ’ŸπŸ’ŸπŸ’ŸπŸ’ŸπŸ’Ÿ
Matiti yakisisimuliwa vizuri ni kiungo cha ajabu kwa mwanamke❗πŸ’•πŸ‘‚πŸ‘ˆ

3 – Usiwe kama kukuπŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ‘€πŸ‘‚
Ndio, licha ya kuwa hapo awali tunaambiwa kuwa ikiwa utaweza kumfanya Mwanamke afike kileleni kabla ya kumuingilia, unamjengea mazingira ya kufika kileleni haraka pindi unapomuingilia, lakini haimaanishi basi uwe kama kuku au risasi, kwamba ikishachochewa tu basi inachomoka kwa speed isiyostasimika.
πŸ‘‚πŸ’ͺπŸ‘‡
Mwanaume kudumu kwenye tendo kwa muda wa kutosha, ni moja ya mambo yenye kumjengea heshima kwa Mke wake na kumuona kuwa yu shujaa.πŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺ
πŸ‘‚πŸ‘‚
Wakati mwingine, pumzi zako kitandani zinaweza pia kutafsiriwa kuwa ni pumzi za mtaani, na kama kitandani hauko nazo za kutosha, itakuwaje siku mmevamiwa mkiwa matembezini na watu unaotakiwa kupigana nao❓
Tofauti kubwa sana baina ya Wanaume na Wanawake ni kuwa, wanaume wengi utomba kwa minajili ya kufika kileleni, ilhali Wanawake utombwa kwa minajili ya kustarehe.
Hivyo , usiifanye starehe hiyo kuwa ya dakika moja...lakini pia usiiifanye kuwa ya kukarahisha, kama ambavyo Wanaume wengi wanaamini kuwa kumsugua Mwanamke uchi hadi akahitaji barafu la kujikanda ili ipoeπŸ˜πŸ‘ˆ, ni ushujaa.
Nusu saa hadi dakika 50 ni muda muafaka kabisa, na zaidi ya dakika 60, kwa Wanawake wengi inaweza kuwaondolea hisia ya starehe na wakajiona kama wanalipishwa walicholishwa.πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ‘ˆ

4 – Maandalizi ya kumpa kitu roho inapenda
Ndio, wapo Wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa Wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya visimi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hawako hivyo.
πŸ‘‚πŸ‘‚
Kama ambavyo nimezungumza hapo awali, asilimia kubwa ya Wanaume huwachezea Wake zao uke sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya KUTOMBANA, bali kwa minajili ya kuwafanya wapate ule ute ambao utawarahisishia wao kuingia.
πŸ‘‚πŸ‘ˆ
Kitu kikubwa wanachopendelea Wanawake, ni aina ya Mwanaume ambaye anaweza kumfanyia vimichezo vya kumtia hamu hadi ikiwezekana aanze kuulilia muhogo.a k.a uboo
Jidai kama unataka kumnyonya kisimi, lakini usifanye hivyo, pumua usawa wa mdomo wa uke wake kiasi cha kumfanya ahisi pumzi yako, mlambe mapajani...sio lazima kila siku iwe kwenye tundu la uke.......πŸ˜πŸ‘
πŸ‘‚πŸ‘ˆπŸ‘†
Haya ni baadhi ya mautundu yatayomfanya aanze kutamani kwani unakuwa tofauti tofauti, na ukiamsha hisia zake kwa namna ya kipekee.
πŸ‘†
Na hili basi ndilo lenye kupelekea umuhimu wa jambo jingine lifuatalo ambalo Wanawake hulihitaji....cheki namba 5 hapa chini
Tumichezo kama hutu twa mautundu tunasaidia...πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™

5 – Faida ya ulimi/mdomo kunyonyana
Inashangaza sana kwa kweli...wakati Wanaume wengi wamekuwa wakijisifia sana kwa kuwafanyia maandalizi Wake wao, tafiti zinaonyesha kuwa, zaidi ya asilimia 70 yao wamekuwa wakieleza kuwa wanafanya hivyo kwa kutumia tu vidole vyao.
πŸ‘‡
Sawa na ambavyo asilimia 70 ya Wanawake walisema kuwa wanadhani kwa kutumia tu viganja vyao wanaweza kumfanya Mwanaume akasimama vya kutosha kuwaingilia.πŸ™„πŸ™„πŸ‘ˆ
πŸ‘‚πŸ‘‚πŸ‘‡
Ukweli ni kwamba, hii sio sahihi kabisa.
Umepewa viungo zaidi kwa ajili ya kumfanya MUME/MKE wako aweze kufurahia tendo la ndoa, na ikiwa unaweza kuvitumia, kwanini unavibania bania ❓
Unaona kinyaa kwa MUME/MKE wako au ni nini hasa❓ Tumia ulimi wako, mnyonye kila mahali ambako unadhani ulimi huo unaweza kufika na ukamfanya aseme "Oh...am going crazy BabeπŸ˜œπŸ˜œπŸ˜œπŸ˜œπŸ˜œπŸ˜„πŸ‘‚πŸ‘ˆ

6 – Msisimue kwa kauli zako
Wanaume wengi sana huwa mabubu wawapo kitandani wakihofia kuwa Wake wao watawafikiria namna gani vipi wakisema sema wakati Wanatomba nao...
lakini mbona wengine huwa wanaishia kupiga makelele wanapotaka kushusha mizigo yao❓πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜œπŸ˜œπŸ˜œ
Kama unaweza kushindwa kujibana kupiga kelele wakati wa kukojoa, kwanini basi ujizuie kumpa maneno matamu matamu wakati unaendelea kumstarehesha❓
Nong'ona kwenye sikio lake, mweleze kiasi gani ni mtamu....hata zile oooh....sss....mmmm zako, zifanye sikioni kwake.....πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„
Wanawake huwa hawajisikii raha sana wanapokuwa wanaguswa hata kwenye kitu gani wakati wa KUTOMBANA, ikiwa Mwanaume yuko kimya tuuu, utadhani dumwana ambalo linashangaa kilichoko mbele yake.πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ‘ˆπŸ‘€πŸ‘€
Anakuwa hajui kama unaenjoy anachokifanya kwako au laa.
Ni sawa na wewe Mwanaume, unajisikiaje pale unapokuwa umemgusa Mwanamke mahali fulani penye mzizi wa utamu na akaanza kukwambia kwa ile sauti ya kipekee akisema "hapo hapo...hapo hapo jomani😍 raaaha"....
Epuka tu sauti yako isiwe ambayo itamfanya anywee kama alomwagiwa maji ya baridi ilhali alikuwa anakaribia kuanza kuelea angani.
Unaweza kumsifia hata kabla gemu halijaanza....πŸ’‹πŸ’ͺπŸ’ͺ

7 – Jenga mahusiano ya macho yenuπŸ‘€πŸ‘€πŸ‘ˆ
Hivi, ishakutokea ukakojoa ukiwa unamtizama MUME/MKE wako machoni kwa muda wote wa tukio hilo tu la kukojoa❓
Au kumtizama machoni moja kwa moja yeye akiwa anakojoa❓
Kwa taarifa yako, hili ni moja kati ya mambo yaliyo na raha ya kipekee ambayo huwezi kuelezea kwa maneno.πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
Mawasiliano ya macho wakati wa KUTOMBANA, huimarisha sana ile hali ya msisimko baina yenu na ikiwa inatokea Mwanamke uliye naye alishawahi kutokewa na Mwanaume ambaye wakati tombana alikuwa akimtizama usoni moja kwa moja, basi si ajabu mtapomaliza akajitoa kimaso maso na kukuuliza "mbona ulifumba macho wakati unakojoa", na hapa atakuwa akimaanisha kuwa kuna ulichomnyima.
Mwanaume, jitahidi kubadili utaratibu wa kila siku kuzima taa wakati mtombana, acha taa ziwake wakati mwingine, na zipo taa ambazo zenyewe tu kwa uwezo wa rangi zake, huwafanya mjihisi mko dunia nyingine kabisa, kumbe ni kwenye kitanda chenu kile kile ambacho kila siku mnakitumia.
Mazoea ni mabaya, lakini haimaanishi kuwa hamuwezi kubadilika, na ikiwa unaweza kuongoza jahazi la mabadiliko haya, akizoea hakika atakuwa akikufurahia zaidi.

8 – Mzingatie baada ya kumaliza kutombana
Jambo moja ambalo Wanaume wanafanya makosa, ni kumu-ignore Mwanamke punde wanapokuwa wamemaliza KUTOMBANA.
Hawajui kuwa, huu ni muda ambao Mwanamke anakuwa yuko wazi mno kwao, muda ambao unaweza kumueleza lolote na akakuelewa zaidi ya ambavyo angekuelewa wakati mwingine wowote ule.πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
Kimaumbile, Wanawake hawakuumbwa kupoa haraka pindi wanapokuwa wamemaliza lile tendo la KUTOMBANA.
Hivyo, unaweza kuwa umemkojolesha na kumgusa kila kona ambayo unaijua, lakini kitendo cha kumkumbatia, ukampiga busu na kumwambia "asante", huku ukimruhusu alaze kichwa chake tu kifuani mwako kwa kupumzika, kina maana kubwa sana, iliyo sawa au hata zaidi ya kitendo mnachokuwa mmetoka kukifanya.
Huu ni wakati wa kummwagia kila aina ya sifa ambayo anaistahili, na ndio muda muafaka wa kumuandaa kuwa na hamu ya wewe safari nyingine utapomhitaji, mtombane

9 – Mpe fursa ya kuliongoza jahazi kwa niaba yako
Wanaume wengi sana wameumbwa kutaka kuwa vinara kwa kila kitu, hata wanapokuwa kwenye kutombana, hupenda wao ndio waongoze kila MCHEZO.
Sio mbaya kwasababu Wanaume nao wameumbwa kuwaongoza Wanawake na hilo linaeleweka.
Ni kweli kuwa una wajibu wa kuhakikisha unamgusa kila anapotaka, umfikishe kileleni anapopaota, lakini kwa upande wa pili, kuna asilimia kubwa tu ya Wanawake ambao wangependa sana kupewa fursa ya wao kutawala dimba wakati wa mchezo.
Sio suala la kumwambia, leo mie nitalala tu na kukuacha uhangaike na mhogo wanguπŸ’ͺ😁 unavyotaka, laa...atakuona mdhaifu, uliyechoka au unayemsusia tu.πŸ‘€πŸ‘€πŸ‘€
Kwa kutumia ile ile dhana ya wewe kuongoza jahazi, hakikisha unatengeneza mazingira ya yeye kuutawala mchezo na kuongoza mashambulizi kuelekea anakoona kuwa mshambuliaji atafunga goli la msimu.
Wanawake wana-enjoy sana wanapoona kuwa Wanaume wao wamewapa mamlaka ya kutawala dimba, kwani hiyo huwajengea fikra za kuwa wanaaminika kiuwezo, kiuchezeshaji na hata kiumaliziaji.
Wapo mfano wanawake ambao hupenda sana kunyonya muhogo ya wapenzi wao hadi kukojoa, lakini anapotaka kujaribu tu, unakuta janaume hilo, linamwambia aaah, mie sipendi hiyo....au anamuacha ila akikaribia anaanza kumwambia acha nitakojoa .... si umuache?
Kwani unadhani yeye hajui kuwa akikunyonya utakojoa ?.
Mpe nafasi, anyonye anavyotaka, Ila chonde chode usimkojole mdomoni usi kojoeπŸ‘€πŸ‘€πŸ‘€ , Lakini kwakuwa anataka umfanye, lazima atajua pia namna ya kukurejesha uboo wako kuingia kumani mwakeπŸ’‹πŸ’‹πŸ‘ˆ
Hata kama akitaka "ufanye" mruhusu tu...❗❗

10 – Ondoa mazoea
Wanaume ni watu wa ajabu sana.
Wakati wanaweza kujisifia hadharani kuwa naweza kumfanya hivi Mke wake, nikamgeuza vile, nikamnyanyua hivi na vile, tafiti za kisayansi zinabainisha kuwa, asilimia kubwa ya Wanaume, huwa hawapendi sana kuwataka Wake wao kubadili Styles wakati wa kutombana.
Ndio, inawezekana mnatumia Styles mbalimbali, lakini sio kwasababu mnaambiana, bali kwakuwa unaweza kuta leo imetokea Mwanamke alijiteka kifo cha mende, basi utaendelea...kesho akijitega mbuzi kagoma kwenda, itaendelea hivyo hivyo.
πŸ‘‡πŸ‘‚
Uchunguzi ambao umethibitishwa na wataalamu ni kuwa, Wanawake huwapenda sana Wanaume ambao wana uwezo na courage ya kuwataka wabadili mikao wanapokuwa wakiendelea na game.
Ni kama mchezaji wa football vile, anavyowasisimua watazamaji pale anapoanza KUFANYA manjonjo ya mbinu za kubadili mchezo wakati mchezo ukiwa unaendelea.
Hata kubadili mazingira tu yaweza kuleta msisimko wa kushangaza
NYONGEZA AMBAYO NI KITU CHA MUHIMU SANA,
Kama ulidhani kuwa shukrani kwa mwenzako ni asante tu, basi ulikosea.
Hivi, unadhani wale makahaba wanaouza miili yao kule huwa hawaambiwi asante kwa huduma zao❓ Wanaambiwa sana tu, lakini mbona hawawakubali wale wote wenye kuwashukuru❓
Shukrani kwa Mke wako inatakiwa iwe ya kivitendo zaidi.
Ufanye mwili wako uonyeshe kuwa unashukuru kwa vile anavyokupa mwenzako, kabla hata ya kutamka kwa mdomo wako kumshukuru.
Kushukuru kwa mwili ni pamoja na kuwa "gentle" wakati wa KUTOMBANA kwenyewe, na sio unakuta mtu unakazana kumsugua Mke wako utadhani unadhamiria kuhakikisha kuwa unafidia gharama ya malezi , au mahari kubwa waliyokulipisha wazazi wake wakati wanakukabidhi (kama ni mkeo wa ndoa)

πŸ”΄NDOA NA IHESHIMIWE NA WATU WOTE πŸ™
NA MALAZI YAWE SAFI πŸ™