MWANAMKE JIFUNZE JINSI YA KUMPAGAWISHA MWANAUME KITANDANI - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MWANAMKE JIFUNZE JINSI YA KUMPAGAWISHA MWANAUME KITANDANI


wanaume nao huwa na maeneo ya kuwa sisimua na kuwpandisha nyege kwa kasi zaidi huku akipata raha ya ajabu.... leo nitayataja maeneo ambayo mwanaume akiguswa kimahaba huwa yanamsisimua sana na kumfanya ahisi kuchanganyikiwa kimahaba
/1/ masikio
hii ni seheme ambayo hubeba hisia nyingi sana
za mwanadamu; hapa mwanamke hebu afanye kama kukunong'oneza kimaha kisha atumie ulimi wak ekukugusa masikio ndani,nje na kwa nyuma pia
2.SHINGONI
hii ni sehemu yenye hisia sana kwa kila kiumbe
kwa sabubu mishipa mingi ya fahamu hukutania hapo
mguso wako wa pole pole kutumia ulimi wako na pumzi ya kimahaba vinaweza mfanya achanganyikiwe zaidi juu yako
na kumfanya asahau mengine maana nyege zitampanda kwa haraka zaidi KAZI KWAKO kujua jinsi ya kumwekea na yey "love bite" pia mwanamke unatakiwa uwe fundi wa kutumia ulimi wako na lips hapo kwenye shingo ya mwanaume
3.NGOZI
ngozi hapa ni namaanisha kushikana/kupapasana kabla ya kungonoka ni jambo zuri sana kwani utaufanya miili yenu isisimuke kwa pamoja na kumfanya mwanaume mzunguko wake wa damu kuongezeka na kuwa wenye kasi hii itamsaidia uum-e kuwa wenye nguvu na kusimama kwa muda(kumuongezea pumzi ya kutomwaga haraka na hata akimwaga iimpe nguvu ya mb-oo kutokulala baada ya kumwaga) na pia itampandisha nyege zake sana TUMIA HATA ZAIDI YA DAKIKA ISHIRINI KUSHIKANA/KUPAPAANA NA MWENZI WAKO KABLA YA TENDO
4/ Busu la Denda
hii sio kitu cha kushangaza jinsi gani denda(deep kiss) linavyo sisimua na kuamsha hisia na kuongea hashiki ya kufanya ngono//tendo la ndoa ila mwanamke inatakiwa ujue jinsi ya kumpagawisha mwanaume na Denda kwa kumyonya na kubite lips zake kimahaba tafadhali pia kwa kucheza na na ulimi wake kimahaba na sio kubadilishana mimate tuu mpe raha kuwa fundi kwenye denda asikumbuke kutoka nje kila mara akuwaze wewe tuu
5.SEHEMU YA NDANI YA UU-ME
hii ndio sehemu yenye kumchanganya zaidi mwanaume kimahaba na ndiko sehemu hisia zake za kimahaba zimekaa . hapa mwanamke haitaji ujuzi mwingi bali ni kujua ni wakati gani ni mguse eneo hilo na nimguse vipi
mfano; mme simama kwenye ukuta utamgusa kwa kumpapasa juu ya alichokivaa kwa kupandisha mkono na kuushusha huku ukimguga uu-me wake fanya hivyo mara 8 mpaka 10 kabla ya kuingiza mkono ndani na kuitoa nje ili kuishika vizuri kimahaba na labda kuanza kuinyonya kiufundi na kimahaba zaidi
vivyo hivyo hata mkiwa kitandani usikurupuke kumshika uu-me wake unatakiwa umlegeze na umchanganye kimahaba kwanza KABLA YA TENDO PENDA KULAMBA KONI KWANZA
maana wanaume wengi hupenda kunyonywa mbo-o
na kwa kufanya ivyo itakusaidia kutunza uhusiano wako na mwenzi wako
usimbanie sana mwenza wako ujuzi wako na pia usipende kufanyia mapenzi gizani jiamini we ni mkali kwa mwenza wako na maumbile yeko aliyo kuumbia Mungu
jitoe kwa mwenza wako

Image may contain: 4 people, people standing, wedding and outdoor


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz