WALICHOANDIKA ALI KIBA,DIAMOND PLATINUMZ NA JOTI KUHUSU MSAMAHA KWA BABU SEYA NA MWANYE - EDUSPORTSTZ

Latest

WALICHOANDIKA ALI KIBA,DIAMOND PLATINUMZ NA JOTI KUHUSU MSAMAHA KWA BABU SEYA NA MWANYE


Alichoandika Joti, Diamond na Idriss Baada ya Rais Magufuli Kutoa Msamaha kwa Babu Seya

Baada ya kauli ya Rais JPM aliyoitoa leo December 09, 2017 kuhusu kuwapa uhuru waimbaji wawili wa muziki wa muziki wa dansi nchini ambao ni Babu Seya na mwanae Papii Kocha baada ya kuwa gerezani kwa miaka 13 sasa, Mastaa wengine wamendika haya kwenye Instagram page zao.

Mastaa hao ni pamoja na Diamond Platnumz ambaye yeye ameandika….>>>“MORE THAN A PRESIDENT…..TANZANIA IS SO LUCKY TO HAVE YOU…..HAPPY INDEPENDENCE DAY TO ALL MY FELLOW TANZANIANS..!!!” – DIAMOND PLATNUMZ




Idriss Sultan na yeye kwa upande wake kupitia Instagram Page yake ameandika….>>>“Uhuru ni kama daftari lisilo na maandishi, babu zetu walipigania daftari hilo na wakatupa tuendelee kulitunza na kuandika historia zetu, kwa ukweli uliopo ni kwamba kuna baadhi wanaojiita wazawa ila ni wasaliti na tunauza page moja moja ya daftari hilo kwa wale tuliopigana waturudishie daftari letu. Ningependa kuwapongeza wazalendo wa kweli kwa kuhakikisha wanalinda daftari letu kwa miaka 56. Mungu ibariki hii nchi nzuri sana. Hatuwezi kuwa na vyote na bado tukawa nchi yenye majonzi duniani. Tuangalie tulipotoka na tushukuru tumefika pamoja kwa amani. Naomba ibaki hivyo na kila mmoja wetu ana kipisi chake cha hii nchi basi ajue atakifanyia nini. God bless πŸ‡ΉπŸ‡Ώ πŸ–€ #TanzaniaIndependece #UhuruTanzania” – IDRISS SULTAN


Mchekeshaji Joti naye aliposti video akiimba wimbo wa Seya na kuandika..>>>” Hakika Mungu huwa hasinzii,Mungu ni hakimu wa kweli,Nasema usikate tamaa kama bado unapumua…karibuni Papii kocha & Nguza kitaani tupige kazi..πŸ’ͺAsante JPM umenifurahisha sana naomba unitafute nina zawadi yakoπŸŽπŸŽπŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ‘πŸ‘ “ JOTI



EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati http://www.edusportstz.com ni fahari ya wasomaji
Follow web yetu na like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika,ni rahisi mno

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.