BREAKING

Search here

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Saturday, 2 December 2017

RATIBA YA KOMBE LA DUNIA URUSI 2018

EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati http://www.edusportstz.com ni fahari ya wasomaji


Kundi A
Tarehe / saaMechiUwanja
14 Jun, 1500 GMT Russia - Saudi Arabia Luzhniki, Moscow
15 Jun, 1200 GMT Egypt - Uruguay Ekaterinburg
20 Jun, 1800 GMT Russia - Egypt San Petersburg
20 Jun, 1500 GMT Uruguay - Saudi Arabia Rostov on Don
25 Jun, 1400 GMT Saudi Arabia - Egypt Volgograd
25 Jun, 1400 GMT Uruguay - Russia Samara


Kundi B
Tarehe / saaMechiUwanja
15 Jun, 1500 GMT Morocco - Iran Sankt Petersburg
15 Jun, 1800 GMT Portugal - Spain Sochi
20 Jun, 1200 GMT Portugal - Morocco Luzhniki, Moscow
20 Jun, 1800 GMT Iran - Spain Kazan
25 Jun, 1800 GMT Iran - Portugal Saransk
25 Jun, 1800 GMT Spain - Morocco Kaliningrad



Kundi C
Tarehe/saaMechiUwanja
16Jun, 1000 GMT France - Australia Kazan
16Jun, 1600 GMT Peru - Denmark Saransk
21Jun, 1200 GMT France - Peru Ekaterinburg
21Jun, 1500 GMT Denmark - Australia Samara
26Jun, 1400 GMT Australia - Peru Sochi
26Jun, 1400 GMT Denmark - France Luzhniki, Moscow


Kundi D
Tarehe/saaMechiUwanja
16Jun, 1300 GMT Argentina - Iceland Spartak, Moscow
16Jun, 1900 GMT Croatia - Nigeria Kaliningrad
21Jun, 1800 GMT Argentina - Croatia Nizhni Novgorod
22Jun, 1500 GMT Nigeria - Iceland Volgograd
26Jun, 1800 GMT Nigeria - Argentina Sankt Petersburg
26Jun, 1800 GMT Iceland - Croatia Rostov on Don



Kundi E
Tarehe/saaMechiUwanja
17Jun, 1200 GMT Costa Rica - Serbia Samara
17Jun, 1800 GMT Brazil - Switzerland Rostov on Don
22Jun, 1200 GMT Brazil - Costa Rica Sankt Petersburg
22Jun, 1800 GMT Serbia- Switzerland Kaliningrad
27Jun, 1800 GMT Serbia - Brazil Spartak, Moscow
27Jun, 1800 GMT Switzerland - Costa Rica Nizhni Novgorod


Kundi F
Tarehe/saaMechiUwanja
17Jun, 1500 GMT Germany - Mexico Luzjhinski, Moscow
18Jun, 1200 GMT Sweden - South Korea Nizhni Novgorod
23Jun, 1500 GMT Germany - Sweden Sochi
23Jun, 1800 GMT South Korea - Mexico Rostov on Don
27Jun, 1400 GMT South Korea - Germany Kazan
27Jun, 1400 GMT Mexico - Sweden Ekaterinburg



Kundi G
Tarehe/saaMechiUwanja
18Jun, 1500 GMT Belgium - Panama Sochi
18Jun, 1200 GMT Tunisia - England Volgograd
23Jun, 1800 GMT Belgium - Tunisia Spartak, Moscow
24Jun, 1500 GMT England - Panama Nizhni Novgorod
28Jun, 1400 GMT England - Belgium Kaliningrad
28Jun, 1400 GMT Panama - Tunisia Saransk


Kundi H
Tarehe/saaMechiUwanja
19Jun, 1200 GMT Poland - Senegal Spartak, Moscow
19Jun, 1500 GMT Colombia - Japan Saransk
24Jun, 1500 GMT Japan - Senegal Ekaterinburg
24Jun, 1800 GMT Poland - Colombia Kazan
28Jun, 1400 GMT Japan - Poland Volgograd
28Jun, 1400 GMT Senegal - Colombia Samara


Follow web yetu na like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika,ni rahisi mno

No comments:

Post a Comment