Type something and hit enter

On


Msanii wa injili maarufu wa Tanzania Christina Shusho ameomba msamaha kwa ajili ya chapisho la Facebook ambalo linawapinga wapinzani wa Rais wa Kenya Uhuru Kenyatta.

Mwimbaji aliandika sala siku ya Jumamosi ambayo alimwomba Mungu "kumpa hekima mtumishi wako Uhuru Kenyatta na kujibu maombi yake wakati wowote wito wake".


"Mpe ujuzi wa kuongoza nchi na wakati anapiga simu kumjibu," sala iliongeza.

Wafuasi wa kiongozi wa upinzani Raila Odinga walimsoa Ms Shusho kwa sala yake inayofikiriwa pekee. Alimaliza kufuta chapisho.

Mimba huyo aliiambia gazeti la Star la Kenya la faragha kwamba alikuwa na huruma.

"Sio nia yangu ya kukuumiza vijana .. Tena, nawasamehe Nataka tu kusema kwamba nitaendelea kukuombea.

Mr Odinga ameondoa uchaguzi wa rais wa Alhamisi tena, akisema kuwa itakuwa sham.


like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika Propellerads

For Booking>>>



CALL>>>

Voda: +255757441463

JIUNGE NAMI KUPITIA LINK HIZI








Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment