EDUSPORTSTZ

Edusportstz ni blog maalumu kwa habari za siasa, michezo, kazi, ufadhiri wa masomo, michezo, technologia, mapenzi, ujasiriamali na nyinginezo kibao.

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Monday, 4 September 2017

SPORTS UPDATES: MATOKEO YA MECHI KUU ZOTE DUNIANI KWA SIKU YA JANA

http://www.edusportstz.com/
EDUSPORTSTZ inakuthamini siku zote, like na Subscribe ili kupata habari kiganjani mwako
World Cup - UEFA Qualification:: group A
September 3
FT
Belarus
0 - 4
Sweden

FT
Netherlands
3 - 1
Bulgaria

FT
France
0 - 0
Luxembourg

World Cup - UEFA Qualification:: group B
September 3
FT
Faroe Islands
1 - 0
Andorra

FT
Hungary
0 - 1
Portugal

FT
Latvia
0 - 3
Switzerland

World Cup - UEFA Qualification:: group H
September 3
FT
Estonia
1 - 0
Cyprus

FT
Gibraltar
0 - 4
Bosnia-Herzegovina

FT
Greece
1 - 2
Belgium

World Cup - UEFA Qualification:: group I
September 3
FT
Croatia
1 - 0
Kosovo

World Cup - CAF Qualification:: 3rd round: group D
September 2
FT
Senegal
0 - 0
Burkina Faso

England - League 1
September 3
FT
Portsmouth
0 - 1
Rotherham United

England - FA Cup:: qualification
September 3
FT
Romulus
0 - 3
Kettering Town

FT
Baldock Town
4 - 3
Thame Utd

FT
Littlehampton Town
2 - 2
Chipstead

FT
Romford
0 - 1
Hornchurch AFC

Italy - Serie B
September 3
FT
Empoli
3 - 2
Bari

FT
Ascoli Picchio FC 1898
1 - 0
Pro Vercelli

FT
Cesena
0 - 0
Venezia

FT
Cremonese
3 - 1
Avellino

FT
Foggia
1 - 1
Entella

FT
Frosinone
2 - 1
Cittadella

FT
Novara
0 - 1
Parma Calcio 1913

FT
Perugia
4 - 2
Pescara

FT
Spezia
0 - 1
Carpi

Italy - Lega Pro:: group A
September 3
FT
Arzachena
1 - 3
Viterbese

FT
Piacenza
0 - 1
Cuneo

FT
Pistoiese
1 - 0
Monza

FT
Prato
1 - 1
Livorno

FT
Carrarese
1 - 0
Pro Piacenza

FT
Lucchese
1 - 0
Pontedera

FT
Pisa
0 - 0
Robur Siena

FT
US Gavorrano
1 - 2
Olbia

Italy - Lega Pro:: group B
September 3
FT
Triestina
1 - 1
Reggiana

FT
AlbinoLeffe
1 - 3
Mestre

FT
Bassano Virtus
2 - 1
Ravenna

FT
FeralpiSalo
0 - 1
Renate

FT
Gubbio
1 - 2
Santarcangelo

FT
Pordenone Calcio
3 - 1
Sudtirol

FT
Calcio Padova
2 - 1
Alma Juventus Fano

Aband.
Fermana
1 - 0
Sambenedettese

Spain - LaLiga 1|2|3
September 3
FT
Real Oviedo
3 - 0
Reus

FT
Sevilla Atletico
1 - 2
Leonesa

FT
Valladolid
2 - 0
Tenerife

FT
Cordoba
1 - 2
Zaragoza

Spain - Segunda B:: group I
September 3
FT
Celta Vigo B
3 - 1
AD Union Adarve

FT
Rayo Majadahonda
1 - 2
Coruxo F.C.

FT
San Sebastian de los Reyes
0 - 0
CF Talavera de la Reina

FT
Cerceda
1 - 0
Pontevedra

FT
Racing de Ferrol
1 - 1
RC Deportivo Fabril

FT
Rapido de Bouzas
2 - 1
Gimnastica Segoviana

FT
Toledo
1 - 1
Guijuelo

FT
Real Madrid Castilla
1 - 1
Ponferradina

Spain - Segunda B:: group II
September 3
FT
Caudal Deportivo
1 - 0
CD Lealtad

FT
Izarra
2 - 2
Arenas Getxo

FT
Barakaldo
0 - 0
Logrones

FT
Burgos CF
1 - 0
Osasuna B

FT
Pena Sport
0 - 1
SD Gernika

FT
Racing Santander
0 - 1
Mirandes

FT
SD Leioa
1 - 2
Sporting Gijon B

Spain - Segunda B:: group III
September 3
FT
Atletico Saguntino
0 - 0
SD Formentera

FT
CF Peralada
0 - 1
Lleida Esportiu

FT
Deportivo Aragon
0 - 4
Elche

FT
Pena Dep. Santa Eulalia
1 - 0
Valencia B

FT
Ontinyent
0 - 1
Villarreal B

FT
Badalona
1 - 0
UE Olot

FT
Alcoyano
1 - 2
UD Cornella

FT
Hercules
2 - 0
Sabadell

Spain - Segunda B:: group IV
September 3
FT
Betis Deportivo Balompie
3 - 3
Ecija

FT
Cartagena
2 - 1
Melilla

FT
Las Palmas B
2 - 1
Villanovense

FT
Futbol Club Jumilla
1 - 2
UCAM Murcia

FT
CD Badajoz
1 - 1
Recreativo Huelva

FT
Lorca Deportiva
0 - 2
Linense

FT
Extremadura
3 - 0
Marbella FC

FT
Real Murcia
4 - 1
CD El Ejido 2012

FT
San Fernando CD
1 - 1
Cordoba B

Germany - Regionalliga Nord
September 3
FT
St.Pauli II
1 - 1
SV Drochtersen/Assel

FT
TSV Havelse
0 - 0
VfV Hildesheim

FT
FC Hansa Lueneburg
0 - 1
FC Germania Egestorf-Langreder

FT
Oldenburg
2 - 2
Eintracht Norderstedt

Germany - Regionalliga Südwest
September 3
FT
Mainz 05 II
0 - 3
Saarbruecken

Netherlands - Jupiler League
September 3
FT
FC Volendam
0 - 1
Cambuur

Belgium - First Division B:: 1st stage
September 3
FT
Tubize
0 - 0
Union St.-Gilloise

Portugal - Segunda Liga
September 3
FT
Oliveirense
2 - 2
Sporting Covilha

FT
Vitoria de Guimaraes B
4 - 3
Real SC

Portugal - League Cup:: qualification
September 3
FT
Boavista
1 - 2
Braga

Scotland - Challenge Cup
September 3
AET
TNS *
1 - 1
Livingston

International - Friendlies
September 3
FT
Canada
2 - 0
Jamaica

18:00
Equatorial Guinea
? - ?
Benin

International - Club Friendlies
September 2
FT
River Plate
0 - 1
Boca Juniors

September 3
FT
Sonnenhof Grossaspach
1 - 0
VfB Stuttgart

FT
Bursaspor
4 - 1
Sakaryaspor

FT
Altonaer FC 93
0 - 3
Huddersfield Town

AP
Sivasspor *
1 - 1
Samsunspor

Denmark - 1st Division
September 3
FT
Fremad Amager
1 - 0
Esbjerg fB

FT
Nykoebing FC
1 - 0
Brabrand

FT
Thisted
2 - 0
HB Koege

Denmark - 2nd Division:: group 2
September 3
FT
Avarta
2 - 1
Greve

Denmark - 2nd Division:: group 3
September 3
FT
Ringkoebing
3 - 2
FC Sydvest 05

Norway - OBOS-ligaen
September 3
FT
Floroe
1 - 1
Tromsdalen

FT
Jerv
1 - 3
Start

FT
Stroemmen
0 - 0
Elverum

FT
Fredrikstad
2 - 1
Aasane

FT
Ranheim
1 - 0
Kongsvinger

FT
Ull/Kisa
0 - 1
Mjoendalen

Sweden - Superettan
September 3
FT
Syrianska
0 - 2
Trelleborgs FF

Finland - Ykkonen
September 3
FT
FF Jaro
5 - 2
GrIFK Grankulla

FT
Honka
3 - 1
KPV

FT
OPS
3 - 1
IF Gnistan

Ireland - Airtricity League
September 3
Postp.
Derry City
? - ?
Drogheda United

Poland - 1st Liga
September 3
FT
Chrobry Glogow
1 - 2
Miedz Legnica

Poland - 2nd Liga
September 3
FT
Olimpia Elblag
2 - 2
Stal Stalowa Wola

Argentina - Primera B Metropolitana
September 3
FT
CA Talleres Remedios de Escalada
0 - 1
Sacachispas FC

FT
Club Atletico Estudiantes
0 - 0
CD UAI Urquiza

Argentina - Copa Argentina
September 3
FT
Rosario Central
2 - 1
Deportivo Riestra

Chile - Cup
September 3
FT
Universidad de Chile
1 - 0
Audax Italiano

FT
Colo Colo
0 - 2
Iberia

Colombia - Primera A:: clausura
September 2
FT
Atletico Huila
3 - 3
CD Jaguares

September 3
FT
Deportivo Cali
2 - 1
Bucaramanga

FT
Millonarios
1 - 0
Alianza Petrolera

FT
Envigado
2 - 1
America de Cali

FT
Patriotas
1 - 0
Rionegro Aguilas

Ecuador - Serie A:: clausura
September 3
FT
Fuerza Amarilla SC
1 - 2
Independiente del Valle

FT
Delfin
1 - 0
LDU de Quito

Postp.
Barcelona SC
? - ?
El Nacional

Paraguay - Division Profesional:: clausura
September 2
FT
Deportivo Capiata
0 - 0
Sportivo Trinidense

September 3
Postp.
Olimpia
? - ?
General Diaz

Uruguay - Primera División:: clausura
September 2
FT
Rampla Juniors
2 - 1
Juventud de las Piedras

September 3
FT
Nacional
1 - 0
Plaza Colonia

FT
Defensor Sporting
3 - 2
Sud America

FT
El Tanque Sisley
2 - 1
Cerro

FT
Liverpool FC
1 - 1
Racing

Venezuela - Primera División:: clausura
September 2
FT
Deportivo Zulia
0 - 0
Atletico Venezuela

FT
Deportivo Lara
3 - 0
Deportivo Tachira

September 3
FT
Carabobo FC
1 - 1
Deportivo La Guaira

FT
Aragua FC
1 - 0
Mineros De Guayana

FT
Metropolitanos FC
0 - 0
Deportivo Anzoategui

FT
Monagas SC
3 - 1
Atletico Socopo

FT
Trujillanos FC
1 - 0
Portuguesa FC

Mexico - Copa MX:: apertura group 2
September 3
FT
Pumas
1 - 0
Celaya

USA - Major League Soccer
September 3
FT
Montreal Impact
0 - 1
Chicago Fire

FT
New England Rev.
4 - 0
Orlando City

FT
FC Dallas
2 - 2
New York Red Bulls

FT
LA Galaxy
3 - 0
Colorado Rapids

USA - NASL Fall
September 3
FT
Indy Eleven
0 - 2
San Francisco Deltas

FT
Miami FC
1 - 0
Puerto Rico FC

FT
North Carolina FC
1 - 1
FC Edmonton

USA - United Soccer League
September 2
FT
FC Cincinnati
1 - 1
Pittsburgh Riverhounds

FT
New York Red Bulls II
4 - 2
Tampa Bay Rowdies

September 3
FT
Louisville City FC
1 - 0
Charleston Battery

FT
Charlotte Independence
3 - 0
Richmond Kickers

FT
Toronto FC II
0 - 1
Rochester Rhinos

FT
Swope Park Rangers
2 - 0
OKC Energy FC

FT
Real Monarchs SLC
1 - 2
San Antonio FC

FT
Orange County SC
1 - 3
Reno 1868 FC

FT
Phoenix Rising FC
2 - 0
Seattle Sounders FC II

FT
Sacramento Republic FC
2 - 2
Colorado Springs Switchbacks FC

FT
Ottawa Fury
2 - 2
Saint Louis FC

FT
Portland Timbers II
1 - 1
Tulsa Roughnecks FC

USA - National Women's Soccer League
September 2
FT
Portland Thorns
4 - 0
Washington Spirit

September 3
FT
Orlando Pride
4 - 2
Boston Breakers

Costa Rica - Primera División:: apertura
September 2
FT
Deportiva Carmelita
3 - 1
Guadalupe FC

September 3
FT
LD Alajuelense
3 - 3
Municipal Perez Zeledon

FT
Santos de Guapiles
2 - 2
Limon

Aband.
Deportivo Saprissa
6 - 1
Grecia

FT
Universidad de Costa Rica
0 - 0
Club Sport Herediano

El Salvador - Primera Division:: apertura
September 3
FT
CD Sonsonate
2 - 0
CD Dragon

FT
Firpo
0 - 0
Pasaquina

Guatemala - Liga Nacional:: apertura
September 3
FT
Club Xelaju
2 - 0
CSD Comunicaciones

FT
CSD Municipal
0 - 0
Guastatoya

FT
Sanarate
0 - 1
Coban Imperial

FT
Siquinala
3 - 2
Antigua Guatemala

FT
CD Suchitepequez
3 - 1
Deportivo Marquense

FT
Deportivo Malacateco
3 - 0
Deportivo Petapa

Honduras - Liga Nacional:: apertura
September 3
FT
CD Motagua
1 - 0
CD Marathon

FT
Honduras Progreso
1 - 2
Lobos UPNFM

Japan - J. League 2
September 3
FT
FC Gifu
2 - 1
Ehime FC

Japan - League Cup
September 3
FT
Kashima Antlers
3 - 2
Vegalta Sendai

FT
Urawa Red Diamonds
2 - 2
Cerezo Osaka

FT
FC Tokyo
1 - 5
Kawasaki Frontale

FT
Gamba Osaka
2 - 0
Vissel Kobe

Republic of Korea - K-League Challenge
September 3
FT
Bucheon FC 1995
3 - 0
Asan Mugunghwa

FT
Busan I'Park
4 - 2
Daejeon Citizen

Indonesia - Liga 1
September 3
FT
Perseru Serui
0 - 1
Barito Putera

FT
Mitra Kukar
2 - 1
Madura United

FT
Bali United Pusam
5 - 1
Persela Lamongan

FT
PS TNI
0 - 1
Bhayangkara FC

No comments:

Post a Comment