EDUSPORTSTZ

Edusportstz ni blog maalumu kwa habari za michezo,tetesi za usajili, ligi kuu vpl, epl na laliga pamoja na habri za soka za kimataifa.

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Monday, 11 September 2017

MATOKEO YA MECHI ZA LIGI KUU ZOTE ULIMWENGUNI KWA SIKU YA 10 SEPT 2017

England - Premier League
September 10
FT
Burnley
1 - 0
Crystal Palace


FT
Swansea City
0 - 1
Newcastle United

Italy - Serie A
September 10
FT
Inter
2 - 0
SPAL 2013

FT
Atalanta
2 - 1
Sassuolo

FT
Cagliari
1 - 0
Crotone

FT
Hellas Verona
0 - 5
Fiorentina

FT
Udinese
1 - 0
Genoa

FT
Lazio
4 - 1
AC Milan

FT
Benevento
0 - 1
Torino

FT
Bologna
0 - 3
SSC Napoli

Italy - Serie B
September 10
FT
Parma Calcio 1913
0 - 1
Brescia

Italy - Lega Pro:: group A
September 10
FT
Olbia
1 - 1
Piacenza

FT
Cuneo
1 - 1
Prato

FT
Monza
0 - 0
Pisa

FT
Pontedera
1 - 1
Giana Erminio

FT
Robur Siena
3 - 2
Arzachena

FT
Viterbese
4 - 3
Carrarese

Postp.
Livorno
? - ?
Lucchese

FT
Pro Piacenza
1 - 1
Alessandria

Italy - Lega Pro:: group B
September 10
FT
Mestre
1 - 1
Gubbio

FT
Santarcangelo
0 - 3
Bassano Virtus

FT
Alma Juventus Fano
0 - 1
Pordenone Calcio

FT
Sambenedettese
3 - 2
FeralpiSalo

FT
Sudtirol
2 - 2
Fermana

FT
Vicenza
1 - 0
Teramo

FT
Ravenna
1 - 5
Triestina

FT
Renate
0 - 1
AlbinoLeffe

Spain - LaLiga Santander
September 10
FT
Deportivo La Coruna
2 - 4
Real Sociedad

FT
Athletic Bilbao
2 - 0
Girona

FT
Celta Vigo
1 - 0
Alaves

FT
Villarreal
3 - 1
Real Betis

Spain - LaLiga 1|2|3
September 10
FT
Tenerife
2 - 2
Granada

FT
Zaragoza
0 - 1
Alcorcon

FT
Leonesa
4 - 4
Valladolid

FT
Albacete
0 - 1
Lugo

FT
Rayo Vallecano
0 - 3
Osasuna

Spain - Segunda B:: group I
September 10
FT
AD Union Adarve
1 - 1
Rapido de Bouzas

FT
Atletico Madrid B
1 - 1
Celta Vigo B

FT
Navalcarnero
2 - 4
San Sebastian de los Reyes

FT
Pontevedra
3 - 3
Toledo

FT
Gimnastica Segoviana
1 - 2
Cerceda

FT
Ponferradina
4 - 0
Rayo Majadahonda

FT
Guijuelo
0 - 2
Fuenlabrada

FT
CF Talavera de la Reina
0 - 1
Racing de Ferrol

FT
RC Deportivo Fabril
3 - 0
Real Madrid Castilla

Spain - Segunda B:: group II
September 10
FT
CD Lealtad
0 - 3
SD Leioa

FT
Mirandes
1 - 0
Pena Sport

FT
Logrones
1 - 0
SD Amorebieta

FT
Sporting Gijon B
3 - 1
Racing Santander

FT
Tudelano
0 - 0
Burgos CF

Spain - Segunda B:: group III
September 10
FT
Ebro
0 - 0
Alcoyano

FT
Lleida Esportiu
2 - 1
Pena Dep. Santa Eulalia

FT
Mallorca
3 - 2
Atletico Saguntino

FT
SD Formentera
1 - 2
Ontinyent

FT
Valencia B
1 - 2
Atletico Baleares

FT
Villarreal B
0 - 0
Llagostera

FT
UE Olot
1 - 1
Deportivo Aragon

FT
Elche
4 - 1
CF Peralada

FT
Sabadell
0 - 0
Badalona

Spain - Segunda B:: group IV
September 10
FT
Merida
4 - 0
Las Palmas B

FT
Melilla
0 - 0
Real Murcia

FT
Cordoba B
0 - 1
Granada B

FT
Linense
2 - 0
Extremadura

FT
Marbella FC
1 - 0
San Fernando CD

FT
CD El Ejido 2012
1 - 1
CD Badajoz

FT
Recreativo Huelva
1 - 0
Betis Deportivo Balompie

FT
Villanovense
2 - 0
Futbol Club Jumilla

Germany - Bundesliga
September 10
FT
Hertha Berlin
1 - 1
Werder Bremen

FT
Schalke 04
3 - 1
VfB Stuttgart

Germany - 2nd Bundesliga
September 10
FT
Darmstadt
1 - 2
Bochum

FT
Eintracht Braunschweig
1 - 1
Sandhausen

FT
Fortuna Duesseldorf
3 - 2
Union Berlin

Germany - 3rd Liga
September 10
FT
Meppen
1 - 1
Aalen

Germany - Regionalliga Nord
September 10
FT
Luebeck
1 - 0
Eintracht Braunschweig II

FT
Eintracht Norderstedt
1 - 0
BSV Rehden

FT
FC Germania Egestorf-Langreder
3 - 2
Oldenburg

FT
VfV Hildesheim
1 - 2
FC Hansa Lueneburg

Germany - Regionalliga Nordost
September 10
FT
Babelsberg
0 - 0
FSV Wacker Nordhausen

FT
Berliner AK 07
5 - 2
FC Oberlausitz Neugersdorf

FT
FSV Union Fuerstenwalde
5 - 3
FSV Luckenwalde

FT
Germania Halberstadt
0 - 5
Energie Cottbus

FT
VfB Auerbach
3 - 0
BSG Chemie Leipzig

FT
ZFC Meuselwitz
0 - 1
Budissa Bautzen

Germany - Regionalliga Südwest
September 10
FT
Hoffenheim II
1 - 1
SV Roechling

FT
Saarbruecken
3 - 0
FSV Frankfurt

France - Ligue 1
September 10
FT
Saint-Etienne
1 - 1
Angers

FT
Lyon
2 - 1
Guingamp

FT
Marseille
1 - 3
Rennes

Netherlands - Eredivisie
September 10
FT
SC Heerenveen
2 - 0
PSV Eindhoven

FT
AZ Alkmaar
2 - 1
NAC Breda

FT
FC Utrecht
2 - 0
Roda JC Kerkrade

FT
Sparta Rotterdam
1 - 0
FC Twente

FT
FC Groningen
1 - 1
VVV-Venlo

Belgium - First Division A
September 10
FT
Gent
1 - 1
Genk

FT
Standard Liege
0 - 0
Sporting Charleroi

FT
KV Mechelen
1 - 1
Oostende

Belgium - First Division B:: 1st stage
September 10
FT
Cercle Brugge
0 - 1
KFCO Beerschot-Wilrijk

Portugal - Primeira Liga
September 9
FT
FC Porto
3 - 0
Chaves

September 10
FT
Vitoria de Setubal
2 - 0
Braga

FT
Vitoria de Guimaraes
1 - 0
Boavista

FT
Estoril
0 - 2
Moreirense

Portugal - Segunda Liga
September 10
FT
Nacional
2 - 0
Academico Viseu

FT
Famalicao
3 - 1
Varzim

FT
Leixoes
2 - 1
Sporting Covilha

FT
Penafiel
1 - 0
Cova da Piedade

FT
Sporting CP B
0 - 1
Gil Vicente

FT
Arouca
0 - 0
Braga B

Denmark - Superliga
September 10
FT
Lyngby
3 - 1
FC Helsingoer

FT
FC Koebenhavn
4 - 3
FC Midtjylland

FT
OB
1 - 1
Broendby IF

Denmark - 1st Division
September 10
FT
Brabrand
1 - 3
HB Koege

FT
Esbjerg fB
2 - 2
FC Roskilde

FT
Fredericia
2 - 0
Nykoebing FC

FT
Fremad Amager
0 - 2
Thisted

FT
Vendsyssel FF
1 - 1
Vejle Boldklub

FT
Viborg
3 - 2
Skive

Denmark - 2nd Division:: group 1
September 10
FT
Naestved
5 - 2
Hilleroed

Norway - Eliteserien
September 10
FT
Aalesund
1 - 1
Stabaek

FT
FK Haugesund
1 - 1
Lillestroem

FT
Kristiansund BK
4 - 1
Tromsoe

FT
Sandefjord
3 - 1
Viking

FT
Vaalerenga
1 - 2
Sarpsborg 08

FT
Stroemsgodset
0 - 2
Rosenborg

Norway - OBOS-ligaen
September 10
FT
Aasane
1 - 1
Jerv

FT
Elverum
1 - 1
Fredrikstad

FT
Floroe
0 - 1
Arendal Fotball

FT
Mjoendalen
3 - 0
Ranheim

FT
Tromsdalen
2 - 3
Ull/Kisa

FT
Kongsvinger
0 - 0
Stroemmen

FT
Sandnes
2 - 2
Levanger

Sweden - Allsvenskan
September 10
FT
Elfsborg
2 - 2
Kalmar FF

FT
Halmstads BK
0 - 3
Haecken

FT
Hammarby
1 - 1
AIK

FT
Oerebro
2 - 1
Malmoe FF

FT
Joenkoepings Soedra
1 - 2
IFK Norrkoeping

FT
Sirius
0 - 1
GIF Sundsvall

Sweden - Superettan
September 10
FT
Gefle
3 - 2
Norrby

FT
Oergryte FF
3 - 0
Syrianska

Finland - Veikkausliiga
September 10
FT
Ilves
3 - 2
RoPS

FT
PS Kemi
1 - 2
JJK

Finland - Ykkonen
September 10
FT
GrIFK Grankulla
1 - 3
TPS

Austria - Bundesliga
September 10
FT
Salzburg
2 - 2
Rapid Wien

Switzerland - Super League
September 10
FT
Grasshopper
3 - 2
Sion

FT
Luzern
2 - 2
Thun

FT
Young Boys
3 - 0
Lugano

Switzerland - Challenge League
September 10
FT
Servette
3 - 2
Schaffhausen

Greece - Super League
September 10
FT
Panionios
1 - 1
Panetolikos

FT
AEK Athens
4 - 0
AE Larissa

FT
Levadiakos
1 - 1
Platanias

FT
AOK Kerkyra
1 - 0
Panathinaikos

Turkey - Super Lig
September 10
FT
Osmanlispor FK
0 - 2
Goztepe

FT
Trabzonspor
3 - 1
Genclerbirligi

FT
Antalyaspor
1 - 1
Galatasaray

FT
Bursaspor
3 - 0
Akhisar Belediye Genclik Ve Spor

Turkey - 1st Lig
September 10
FT
Umraniyespor
1 - 0
Istanbulspor

FT
Erzurum BB
1 - 1
Samsunspor

FT
Giresunspor
3 - 1
Eskisehirspor

FT
Manisaspor
2 - 1
Boluspor

Cyprus - 1st League
September 10
FT
Pafos FC
1 - 1
Alki Oroklinis

FT
Anorthosis
1 - 0
Aris Limassol

FT
Omonia Nicosia
2 - 1
Ethnikos Achnas

Iceland - Urvalsdeild
September 10
FT
FH Hafnarfjordur
1 - 0
Grindavik

FT
IA Akranes
2 - 0
KA Akureyri

FT
Vikingur Reykjavik
2 - 2
Stjarnan

FT
Valur
1 - 0
Breidablik

Luxembourg - National Division
September 10
FT
Union Titus Petange
2 - 1
Racing FC Union Luxembourg

FT
F91 Dudelange
7 - 0
FC Rodange 91

FT
US Mondorf les Bains
1 - 1
RM Hamm Benfica

FT
Una Strassen
0 - 4
CS Fola Esch

FT
Union Esch FC
0 - 1
FC Progres Niedercorn

FT
FC Differdange 03
6 - 1
FC Victoria Rosport

Czech Republic - 1st League
September 10
FT
Mlada Boleslav
3 - 0
FC Zbrojovka Brno

FT
Sparta Prague
2 - 0
Karvina

FT
Vysocina Jihlava
3 - 2
Dukla Praha

Czech Republic - 2nd league
September 10
FT
Sokolov
2 - 3
Znojmo

Slovakia - Fortuna League
September 10
FT
Spartak Trnava
2 - 1
Nitra

Russia - Premier League
September 10
FT
Dinamo Moscow
0 - 0
Zenit St. Petersburg

FT
FC Ufa
0 - 1
FC Krasnodar

FT
FK Akhmat
1 - 1
Lokomotiv Moscow

Russia - 1st Division
September 10
FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
4 - 0
Luch Energiya Vladivostok

FT
Sibir Novosibirsk
1 - 1
FC Volgar

FT
Zenit St. Petersburg II
3 - 3
Kuban Krasnodar

FT
Tyumen
2 - 0
Shinnik Yaroslavl

FT
FC Orenburg
5 - 2
Khimki

FT
FC Tambov
3 - 1
Tom Tomsk

FT
Baltika
0 - 0
Olimpiec Nizhny

FT
Fakel
2 - 0
FC Rotor Volgograd

FT
Dinamo St Petersburg
1 - 2
Avangard Kursk

Russia - 2nd Division:: east
September 10
FT
Dinamo Barnaul
0 - 1
FC Chita

FT
Irtysh
2 - 0
Zenit Irkutsk

Ukraine - Premier League
September 10
FT
Zirka
0 - 1
Chornomorets Odesa

FT
Karpaty
1 - 6
Veres Rivne

FT
Stal Kamianske
0 - 1
Mariupol

FT
Dynamo Kyiv
3 - 0
FC Olexandria

Poland - Ekstraklasa
September 10
FT
Termalica Nieciecza
1 - 2
Gornik Zabrze

FT
Pogon Szczecin
0 - 0
Lech Poznan

Poland - 1st Liga
September 10
FT
Chojniczanka Chojnice
3 - 0
GKS Tychy 71

Poland - 2nd Liga
September 10
FT
Stal Stalowa Wola
1 - 0
Warta Poznan

Croatia - 1st League
September 10
FT
NK Lokomotiva
3 - 0
Inter Zapresic

FT
Dinamo Zagreb
3 - 2
Rudes

Serbia - Super Liga
September 10
FT
Vozdovac
1 - 1
Vojvodina

Slovenia - 1st SNL
September 10
FT
Krsko Posavje
2 - 4
Olimpija Ljubljana

Hungary - OTP BANK Liga
September 10
FT
Paksi SE
2 - 2
Budapest Honved

FT
Videoton FC
3 - 1
Haladas

Romania - Liga I
September 10
FT
Sepsi OSK
0 - 3
FC Voluntari

FT
CFR Cluj
2 - 1
CS Universitatea Craiova

Bulgaria - First Professional League:: 1. stage
September 10
FT
Dunav Ruse
3 - 0
Vitosha Bistritsa

FT
Botev Plovdiv
2 - 1
Levski Sofia

Belarus - Premier
September 10
FT
FC Minsk
1 - 1
FK Slutsk

FT
FK Gorodeya
3 - 2
FK Vitebsk

FT
Dinamo Brest
4 - 1
Isloch

Latvia - Virsliga
September 10
FT
RFS
3 - 0
FK Jelgava

Moldova - National Division
September 10
FT
FC Milsami Orhei
2 - 0
FC Spicul Chiscareni

FT
FC Zaria
2 - 0
FC Sfintul Gheorghe

FT
Speranta
1 - 2
FC Sheriff

Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga
September 10
FT
FK Krupa
3 - 1
FK Mladost Doboj Kakanj

FT
Radnik Bijeljina
0 - 2
Zeljeznicar

FT
Siroki Brijeg
2 - 0
Borac Banja Luka

FYR Macedonia - Prva Liga
September 10
FT
FC Academy Pandev
1 - 0
Renova

FT
KF Shkendija
3 - 3
Pobeda

FT
Pelister
0 - 0
FK Skopje

FT
Shkupi
2 - 1
Rabotnicki

Israel - Ligat HaAl
September 10
FT
Hapoel Raanana
0 - 3
Maccabi Netanya

FT
Hapoel Ironi Akko
2 - 0
Maccabi Haifa

September 10
FT
Patronato de Parana
2 - 1
Argentinos Juniors

FT
Racing Club
4 - 1
Temperley

FT
Chacarita Juniors
1 - 1
Tigre

FT
Godoy Cruz
2 - 1
Talleres

FT
Rosario Central
0 - 0
San Lorenzo

Argentina - Primera B Metropolitana
September 10
Aband.
Atlanta
1 - 1
Club Atletico Platense

Brazil - Serie A
September 10
FT
Vasco da Gama
1 - 0
Gremio

FT
Sao Paulo
2 - 2
Ponte Preta

FT
Atletico PR
1 - 1
Coritiba

FT
Santos FC
2 - 0
Corinthians

FT
Sport Recife
0 - 1
Avai FC

FT
Vitoria
2 - 2
Fluminense

Brazil - Serie B
September 9
FT
Criciuma
2 - 1
Luverdense

FT
Juventude
2 - 1
Internacional

FT
Londrina EC
3 - 2
Ceara

September 10
FT
ABC
0 - 0
Santa Cruz

FT
CRB
0 - 1
Oeste FC

Bolivia - Primera Division:: clausura
September 10
FT
The Strongest
3 - 0
Guabira

FT
Blooming
1 - 2
Bolivar

FT
Jorge Wilstermann
1 - 1
Club Petrolero

Chile - Primera División:: Transición
September 10
FT
Universidad de Chile
2 - 2
O'Higgins

FT
Curico Unido
1 - 1
Deportes Temuco

FT
Audax Italiano
2 - 2
Universidad Catolica

FT
Everton CD
3 - 1
Palestino

Ecuador - Serie A:: clausura
September 10
FT
Guayaquil City
0 - 2
Fuerza Amarilla SC

FT
LDU de Quito
2 - 0
CSD Macara

FT
Deportivo Cuenca
3 - 1
Universidad Catolica

FT
El Nacional
1 - 0
Delfin

Paraguay - Division Profesional:: clausura
September 10
FT
Sportivo Trinidense
0 - 4
Olimpia

FT
General Diaz
1 - 1
Nacional

Peru - Primera División:: clausura
September 9
FT
CD UT Cajamarca
2 - 0
Deportivo Municipal

September 10
FT
Sport Rosario
1 - 1
Sport Huancayo

FT
Alianza Lima
1 - 0
Universitario de Deportes

FT
Union Comercio
1 - 2
Alianza Atletico

FT
FBC Melgar
0 - 2
Real Garcilaso

FT
Sporting Cristal
2 - 2
Comerciantes Unidos

Uruguay - Primera División:: clausura
September 9
FT
Danubio
1 - 1
Rampla Juniors

September 10
FT
Club Atletico Penarol
2 - 0
Montevideo Wanderers

Postp.
Cerro
? - ?
Sud America

Aband.
El Tanque Sisley
0 - 3
Liverpool FC

Postp.
Plaza Colonia
? - ?
Fenix

Postp.
Racing
? - ?
Boston River

Postp.
River Plate
? - ?
Nacional

Venezuela - Primera División:: clausura
September 10
FT
Carabobo FC
5 - 1
Trujillanos FC

FT
Atletico Socopo
1 - 4
Zamora FC

FT
Portuguesa FC
4 - 1
Aragua FC

FT
Atletico Venezuela
0 - 2
Deportivo Lara

FT
Zulia
0 - 0
Metropolitanos FC

Mexico - Liga MX:: apertura
September 10
FT
Lobos de la BUAP
1 - 3
Monarcas Morelia

FT
Queretaro FC
1 - 2
Leon

FT
Monterrey
1 - 0
Necaxa

FT
Pachuca
1 - 3
CD Guadalajara

FT
CF America
2 - 0
Veracruz

FT
Pumas
0 - 2
Tijuana

USA - Major League Soccer
September 9
FT
Chicago Fire
1 - 1
New York Red Bulls

September 10
FT
Toronto FC
4 - 0
San Jose Earthquakes

FT
New York City FC
0 - 1
Portland Timbers

FT
DC United
1 - 2
Orlando City

FT
New England Rev.
1 - 0
Montreal Impact

FT
Minnesota United
1 - 1
Philadelphia Union

FT
Houston Dynamo
0 - 1
Colorado Rapids

FT
Vancouver Whitecaps
3 - 2
Real Salt Lake

FT
Columbus Crew
1 - 1
Sporting Kansas City

FT
Atlanta United
3 - 0
FC Dallas

USA - NASL Fall
September 10
Postp.
Puerto Rico FC
? - ?
New York Cosmos

Postp.
San Francisco Deltas
? - ?
Miami FC

FT
FC Edmonton
0 - 3
North Carolina FC

USA - United Soccer League
September 10
FT
Rochester Rhinos
1 - 1
Ottawa Fury

FT
Pittsburgh Riverhounds
0 - 3
Louisville City FC

FT
Colorado Springs Switchbacks FC
1 - 2
Phoenix Rising FC

FT
Toronto FC II
1 - 2
New York Red Bulls II

FT
Rio Grande Valley FC
1 - 2
Sacramento Republic FC

FT
Saint Louis FC
1 - 2
Harrisburg City Islanders

FT
Orange County SC
2 - 1
Swope Park Rangers

FT
Portland Timbers II
0 - 0
Real Monarchs SLC

FT
Seattle Sounders FC II
1 - 1
Reno 1868 FC

FT
LA Galaxy II
1 - 1
San Antonio FC

USA - National Women's Soccer League
September 9
FT
FC Kansas City
0 - 0
Chicago Red Stars

September 10
FT
North Carolina Courage
1 - 0
Houston Dash

Costa Rica - Primera División:: apertura
September 9
FT
Deportiva Carmelita
1 - 1
Santos de Guapiles

September 10
FT
Club Sport Herediano
1 - 1
Deportivo Saprissa

FT
Grecia
3 - 3
Limon

FT
Municipal Perez Zeledon
3 - 1
Universidad de Costa Rica

El Salvador - Primera Division:: apertura
September 10
FT
Pasaquina
2 - 2
Alianza FC

FT
CD Dragon
2 - 0
CD Chalatenango

FT
Santa Tecla FC
2 - 1
CD Sonsonate

FT
Isidro Metapan
1 - 0
CD Aguila

Guatemala - Liga Nacional:: apertura
September 10
FT
Club Xelaju
2 - 1
Deportivo Petapa

FT
CSD Municipal
1 - 0
Antigua Guatemala

FT
Sanarate
0 - 0
Deportivo Marquense

FT
CD Suchitepequez
1 - 1
Guastatoya

FT
Deportivo Malacateco
2 - 0
Siquinala

Honduras - Liga Nacional:: apertura
September 10
FT
Lobos UPNFM
0 - 0
Platense FC

FT
CD Motagua
1 - 1
CD Olimpia

FT
Real Espana
4 - 0
CD Marathon

FT
Juticalpa
1 - 1
CD Real Sociedad

Japan - J. League
September 10
FT
Vegalta Sendai
4 - 1
Sagan Tosu

Japan - J. League 2
September 10
FT
Fagiano Okayama FC
1 - 1
Machida Zelvia

FT
Kamatamare Sanuki
0 - 0
Roasso Kumamoto

FT
Tokyo Verdy
1 - 2
Matsumoto Yamaga

FT
Thespakusatsu Gunma
2 - 0
JEF United Chiba

FT
V-Varen Nagasaki
2 - 1
Tokushima Vortis

China - Super League
September 10
FT
Beijing Guoan
4 - 4
Yanbian

FT
Chongqing Lifan
2 - 0
Liaoning Hongyun

FT
Hebei CFFC
2 - 1
Guangzhou R&F F.C.

FT
Shanghai Shenhua
1 - 2
Henan Jianye

FT
Tianjin Quanjian
3 - 1
Guizhou Hengfeng Zhicheng

Republic of Korea - K-League Classic
September 10
FT
Suwon Bluewings
3 - 0
Jeonnam Dragons

FT
Jeonbuk FC
4 - 3
Gangwon FC

FT
Incheon United
0 - 0
Gwangju FC

FT
Daegu FC
2 - 1
Pohang Steelers

Republic of Korea - K-League Challenge
September 10
FT
Bucheon FC 1995
3 - 2
Seongnam FC

FT
Asan Mugunghwa
1 - 2
Daejeon Citizen

Thailand - Premier League
September 10
FT
Nakhon Ratchasima FC
2 - 2
Suphanburi FC

FT
Ubon UMT FC
1 - 1
Bangkok Glass

FT
Pattaya United
1 - 0
Bangkok United

FT
Super Power Samut Prakan FC
1 - 3
Sisaket FC

FT
Buriram United
1 - 0
Chiangrai United

FT
Muang Thong United
3 - 0
Ratchaburi FC

FT
Siam Navy FC
2 - 2
Chonburi

FT
Port FC
3 - 3
Sukhothai FC

FT
Thai Honda
2 - 1
Police Tero FC

Vietnam - V-League
September 10
FT
Hoang Anh Gia Lai
4 - 2
Than Quang Ninh

FT
Khanh Hoa Nha Trang
1 - 0
CLB TP Ho Chi Minh

FT
Song Lam Nghe An
1 - 2
Ha Noi TT

FT
Dong Tam Long An
2 - 3
QNK Quang Nam

FT
Saigon FC
2 - 0
FLC Thanh Hoa

Azerbaijan - Premier League
September 10
FT
Sumqayit
1 - 0
FK Neftchi

Georgia - Umaglesi Liga
September 10
FT
Saburtalo
5 - 0
Dinamo Batumi

Indonesia - Liga 1
September 10
FT
Barito Putera
2 - 0
Sriwijaya FC

FT
PSM Makassar
4 - 1
PS TNI

FT
Madura United
2 - 0
Arema

Kazakhstan - Premier League
September 10
FT
Irtysh Pavlodar
1 - 2
Tobol Kostanay

FT
Kairat Almaty
3 - 1
Kaisar Kyzylorda

FT
Aktobe
2 - 0
Shakhter Karagandy

FT
Ordabasy Shymkent
1 - 0
Taraz

Egypt - Premier League
September 10
FT
Al Asyoty Sport
1 - 1
Misr El-Maqasa

FT
Al Masry
1 - 0
Wadi Degla FC

FT
Al Ahly
1 - 1
El Geish

Kenya - Premier League
September 10
FT
SoNy Sugar
2 - 0
Tusker FC

FT
Sofapaka
4 - 1
Chemelil Sugar

FT
Zoo FC
1 - 3
AFC Leopards

Morocco - Botola Pro
September 10
FT
MAT Tetouan
2 - 2
Olympic Club de Safi

FT
OCK Khouribga
1 - 1
Raja Casablanca

FT
Wydad Casablanca
1 - 3
FUS Rabat

South Africa - Super Cup MTN8
September 10
FT
Bidvest Wits
1 - 2
Cape Town City FC

Tunisia - Ligue I
September 9
FT
Esperance
1 - 0
AS Gabes

September 10
FT
Stade Tunisien
2 - 2
US Monastir

FT
Zarzis
0 - 1
Etoile du Sahel

like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika

For Booking>>>



CALL>>>

Voda: +255757441463

JIUNGE NAMI KUPITIA LINK HIZI




No comments:

Post a Comment