Matokeo ya Mechi za Jana Ijumaa march 24 - EDUSPORTSTZ

Latest

Matokeo ya Mechi za Jana Ijumaa march 24

Kuingiza pesa Mtandaoni bure Bonyeza HAPA

Ajira Mpya zilizotangazwa leo Bonyeza HAPA


Msimamo wa ligi kuu Tanzania Bonyaza HAPA
 

πŸ‘‰Euro 2024 Qualification – Qualification: Group B

FT France 4 – 0 Netherlands
FT Gibraltar 0 – 3 Greece

πŸ‘‰Euro 2024 Qualification – Qualification: Group E
FT Czech Republic 3 – 1 Poland
FT Moldova 1 – 1 Faroe Islands

πŸ‘‰Euro 2024 Qualification – Qualification: Group F
FT Austria 4 – 1 Azerbaijan
FT Sweden 0 – 3 Belgium

πŸ‘‰Euro 2024 Qualification – Qualification: Group G
FT Bulgaria 0 – 1 Montenegro
FT Serbia 2 – 0 Lithuania

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group A
FT Nigeria 0 – 1 Guinea-Bissau

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group B
FT Cape Verde 0 – 0 Eswatini
FT Burkina Faso 1 – 0 Togo

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group C
FT Cameroon 1 – 1 Namibia

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group D
FT Egypt 2 – 0 Malawi
FT Guinea 2 – 0 Ethiopia

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group F
FT Algeria 2 – 1 Niger
FT Uganda 0 – 1 Tanzania

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group G
FT Mali 2 – 0 Gambia

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group H
FT Ivory Coast 3 – 1 Comoros

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group I
FT DR Congo 3 – 1 Mauritania

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group J
FT Equatorial Guinea 2 – 0 Botswana
FT Tunisia 3 – 0 Libya

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group K
FT South Africa 2 – 2 Liberia

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group L
FT Senegal 5 – 1 Mozambique

πŸ‘‰International – Friendlies
FT Argentina 2 – 0 Panama
FT Australia 3 – 1 Ecuador
FT Japan 1 – 1 Uruguay
FT South Korea 2 – 2 Colombia
FT Uzbekistan 1 – 0 Bolivia
FT Kuwait 2 – 0 Philippines
FT Saudi Arabia 1 – 2 Venezuela

πŸ‘‰Concacaf Nations League – League A: Group 1
FT Suriname 0 – 2 Mexico

πŸ‘‰Concacaf Nations League – League B: Group 1
FT Barbados 0 – 1 Cuba
FT Guadeloupe 0 – 1 Antigua and Barbuda

πŸ‘‰Concacaf Nations League – League B: Group 3
FT Bahamas 0 – 3 Trinidad and Tobago

πŸ‘‰Concacaf Nations League – League B: Group 4
FT French Guiana 1 – 1 Dominican Republic

πŸ‘‰Concacaf Nations League – League C: Group 3
FT Anguilla 1 – 2 Saint Lucia

πŸ‘‰Spain – Laliga Smartbank
FT Cartagena 2 – 0 Lugo

πŸ‘‰Scotland – Championship
FT Ayr United 3 – 0 Cove Rangers
FT Inverness CT 1 – 0 Partick Thistle
FT Queen’s Park 0 – 1 Arbroath

πŸ‘‰England – FA Women’s Super League
FT Everton Women 1 – 1 Liverpool Women

πŸ‘‰Ghana – Premier League
FT Kotoku Royals 4 – 2 King Faisal

πŸ‘‰USA – Us Open Cup
FT Cleveland SC 1 – 0 Lionsbridge FC
AP Jacksonville Armada FC 1 – 1 Miami United
FT Hartford City FC 1 – 2 Lansdowne Bhoys FC



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz