RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023 - EDUSPORTSTZ

Latest

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023, ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa, ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 18.2.2023, Michezo ya leo Jumamosi asubuhi, Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi, ratiba ya Michezo ya Leo, ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumamosi tarehe 18.2.2023, ratiba ya mechi za Leo Jumamosi, ratiba Michezo ya Leo, Ratiba ya mechi za leo Jumamosi tarehe 18/02/2023.

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023, ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa, ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 18.2.2023, Michezo ya leo Jumamosi asubuhi.

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023, ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa, ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 18.2.2023, Michezo ya leo Jumamosi asubuhi, Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi, ratiba ya Michezo ya Leo, ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumamosi tarehe 18.2.2023, ratiba ya mechi za Leo Jumamosi, ratiba Michezo ya Leo, Ratiba ya mechi za leo Jumamosi tarehe 18/02/2023.

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023

Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi, ratiba ya Michezo ya Leo, ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumamosi tarehe 18.2.2023, ratiba ya mechi za Leo Jumamosi, ratiba Michezo ya Leo, Ratiba ya mechi za leo Jumamosi tarehe 18/02/2023.

πŸ‘‰Tanzania – Premier League
16:00 Coastal Union vs Mbeya City
19:00 Kagera Sugar vs Namungo FC

πŸ‘‰England – Premier League
15:30 Aston Villa vs Arsenal
18:00 Brentford vs Crystal Palace
18:00 Brighton & Hove Albion vs Fulham
18:00 Chelsea vs Southampton
18:00 Everton vs Leeds United
18:00 Nottingham Forest vs Manchester City
18:00 Wolverhampton Wanderers vs AFC Bournemouth
20:30 Newcastle United vs Liverpool

Read also: Msimamo Ligi Kuu Tanzania Bara 2022/2023

πŸ‘‰Spain – Laliga Santander
16:00 Real Sociedad vs Celta Vigo
18:15 Real Betis vs Real Valladolid
20:30 Mallorca vs Villarreal
23:00 Osasuna vs Real Madrid

πŸ‘‰Italy – Serie A
17:00 Sampdoria vs Bologna
20:00 Monza vs AC Milan
22:45 Inter Milan vs Udinese

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Bochum vs Freiburg
17:30 Borussia Monchengladbach vs Bayern Munich
17:30 VFB Stuttgart vs FC Cologne
17:30 Wolfsburg vs RB Leipzig
20:30 Eintracht Frankfurt vs Werder Bremen

πŸ‘‰France – Ligue 1
19:00 Nice vs Reims
23:00 Strasbourg vs Angers

πŸ‘‰England – Championship
15:30 Millwall vs Sheffield United
18:00 Blackburn Rovers vs Swansea City
18:00 Blackpool vs Stoke City
18:00 Huddersfield Town vs Birmingham City
18:00 Hull City vs Preston North End
18:00 Luton Town vs Burnley
18:00 Middlesbrough vs Queens Park Rangers
18:00 Rotherham United vs Coventry City
18:00 Sunderland vs Bristol City
18:00 Wigan Athletic vs Norwich City

Read also: FAHAMU Jinsi ya kulipia Vifurushi vya Azam Tv

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
18:30 FC Volendam vs Vitesse
20:45 FC Groningen vs FC Emmen
23:00 Feyenoord vs AZ Alkmaar

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
21:00 Estoril vs Pacos de Ferreira
21:00 Portimonense vs Maritimo
23:30 FC Porto vs Rio Ave

πŸ‘‰Scotland – Premiership
18:00 Celtic vs Aberdeen
18:00 Dundee United vs St. Johnstone
18:00 Hibernian vs Kilmarnock
18:00 Livingston vs Rangers
18:00 St. Mirren vs Ross County

πŸ‘‰Belgium – First Division A
18:00 Royal Antwerp vs Eupen
20:15 Oostende vs Sporting Charleroi
20:15 RFC Seraing vs Zulte Waregem
22:45 Union St.Gilloise vs Standard Liege

πŸ‘‰Spain – Laliga Smartbank
18:15 Lugo vs Eibar
20:30 Leganes vs Las Palmas
20:30 Ponferradina vs Levante
23:00 Tenerife vs Mirandes

πŸ‘‰Italy – Serie B
16:00 Benevento vs Brescia
16:00 Cittadella vs Reggina
16:00 Cosenza.vs Sudtirol
16:00 Palermo vs Frosinone
16:00 Parma vs Ascoli
16:00 SPAL vs Como
18:15 Bari vs Cagliari
18:15 Perugia vs Ternana

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:00 Greuther Furth vs Fortuna Dusseldorf
15:00 Jahn Regensburg vs Hannover 96
15:00 Magdeburg vs St. Pauli
22:30 Hansa Rostock vs Darmstadt

πŸ‘‰France – Ligue 2
17:00 Bordeaux vs Paris FC
21:00 Caen vs Grenoble
21:00 Dijon vs Metz
21:00 FC Annecy vs Amiens
21:00 Le Havre vs Niort
21:00 Pau vs Laval
21:00 Quevilly vs Sochaux
21:00 SC Bastia vs Guingamp

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Ayr United vs Partick Thistla
18:00 Cove Rangers vs Arbroath
18:00 Inverness CT vs Hamilton Academical

πŸ‘‰Argentina – Primera Division
23:00 Lanus vs Rosario Central

πŸ‘‰Australia – A-league
09:00 Sydney FC vs Brisbane Roar FC
10:00 Macarthu FC vs Newcastle Jets
11:45 Melbourne Victory vs Melbourne City FC
14:00 Perth Glory vs Central Coast Mariners

πŸ‘‰Greece – Super League
18:00 Panathinaikos vs NFC Volos
21:00 Asteras Tripolis vs PAS Giannina

πŸ‘‰Africa – CAF Champions League: Group A
19:00 AS Vita Club vs Petro Atletico

πŸ‘‰Africa – CAF Champions League: Group B
16:00 Al Hilal Omdurman vs Al Ahly

πŸ‘‰Africa – CAF Champions League: Group C
16:00 Vipers SC vs Horoya AC
19:00 Simba SC vs Raja Casablanca

πŸ‘‰Africa – CAF Champions League: Group D
22:00 CR Belouizdad vs Esperance

πŸ‘‰Switzerland – Super League
20:00 Winterthur vs Sion
22:30 Young Boys vs Lugano

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
19:00 SK Austria Klagenfurt vs Wolfsberger AC
19:00 SV Ried vs LASK
19:00 TSV Hartberg vs Sturm Graz

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:00 Eleven Angels FC vs Mogoditshane Fighters
17:00 Nico United vs Police XI
17:00 Orapa United FC vs Botswana Defence Force XI
17:00 Security Systems vs Gaborone United
17:00 Sua Flamingoes vs Extension Gunners

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona vs Hapoel Tel Aviv
18:30 Maccabi Bnei Reineh vs Maccabi Netanya
19:30 Hapoel Hadera vs Bnei Sakhnin
19:30 Hapoel Jerusalem ss Sektzia Nes Tziona
20:30 FC Ashdod vs Maccabi Haifa

πŸ‘‰India – Super League
15:00 Hyderabad FC vs Jamshedpur
17:00 ATK Mohun Bagan FC vs Kerala Blasters FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Sidama Bunna SC vs Legetafo Legedadi
19:00 Saint George SC vs Hadiya Hosahina FC

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Accra Lions vs Kotoku Royals
18:00 Nsoatreman vs Asante Kotoko SC

πŸ‘‰Nigeria – Npfl: Group A
18:00 El Kanemi Warriors vs Kwara United
18:00 Gombe United vs Plateau United
18:00 Nasarawa United vs Remo Stars

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
20:15 OCK Khouribga vsvHassania Agadir
22:30 FUS Rabat vs Jeunesse Sportive Soualem

πŸ‘‰Kenya – Premier League
15:00 Kakamega Homeboyz vs Nairobi City Stars
15:00 Kenya Police vs FC Talanta
15:00 Nzoia Sugar FC vs Posta Rangers
15:00 Tusker FC vs Mathare United
15:00 Ulinzi Stars vs Gor Mahia
15:00 Wazito FC vw Bandari

πŸ‘‰Nigeria – NPFL: Group A
18:00 El Kanemi Warriors vs Kwara United
18:00 Gombe United vs Plateau United
18:00 Nasarawa United vs Remo Stars

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
16:00 Al Fateh FC vs Al Batin
18:00 Al Khaleej vs Damac FC

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Royal AM vs SuperSport United
18:30 Sekhukhune United vs Richards Bay
21:00 AmaZulu FC vs TS Galaxy

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 Kansanshi vs Power Dynamos
16:00 Chambishi FC vs Prison Leopards
16:00 Green Buffaloes vs Red Arrows
16:00 Kabwe Warriors vs Green Eagles
16:00 Nchanga Rangers vs Forest Rangers
16:00 Nkana FC vs FC MUZA
16:00 Zanaco vs Nkwazi

Nijuze TV ni App ambayo ukiwa nayo utaweza kutazama mechi za Ligi Kuu Tz Bara (NBC PREMIER LEAGUE) EPL, WORLD CUP, EPL, LALIGA, SERIA, LIGUE 1, BUNDESLIGA na Ligi nyingine nyingi.

DONWLOAD NIJUZE TV HAPA SISI kwetu Michezo ndiyo Furaha YETU.

The post RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi 18 February 2023 appeared first on Nijuze Mpya.



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz