Utazaa Lini? Shabiki Amuuliza Anerlisa Muigai Aliyekuwa Mke wa Ben Pol, Ajibu Hivi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Utazaa Lini? Shabiki Amuuliza Anerlisa Muigai Aliyekuwa Mke wa Ben Pol, Ajibu Hivi




Mjasirimali Anerlisa Muigai, kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram amepokea maswali kadhaa kutoka kwa mashabiki huku mmoja wa mashabiki wake akimuuliza atajifungua lini.

Mwaka huu na katika mwaka mmoja uliopita tumewaona watu mashuhuri wakitangaza kubarikiwa na watoto.

Kulingana na shabiki huyo Anerisa alikuwa anazeeka na alipaswa kuwa na mtoto.

Mjasirimali huyo alivuma sana mitandaoni baada ya kufunga ndoa na msanii kutoka Tanzania Ben Pol, na baada ya muda mfupi wakatalikiana.


 
Anerlisa anaonekana kuendelea na masiha yake hata baada ya kurejea nchini na kuanza biashara, hivi majuzi Anerlisa alimtambulisha mpenzi wake wa sasa.

"Unapanga kupata watoto lini, unazeeka,?Shabiki aliuliza.

Kwa upande mwingine Anerlisa alimwambia shabiki huyo kwamba hajui atampata mtoto au watoto lini.






Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz