Nilipotedha Fedha Kwenye Bet kabla ya Kushinda Fedha Nyingi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nilipotedha Fedha Kwenye Bet kabla ya Kushinda Fedha Nyingi

 


Naitwa Slasi, mkazi wa Mbeya nchini Tanzania, nakumbuka nilikuwa na kama Sh150,000 mkononi, hapo nilikuwa najichanga ili niweze kulipa kodi ya nyumba maana mwenye nyumba alikuwa akinipigi simu kila mara. 

Lakini tayari hapo mama mwenye nyumba alikuwa amenipa siku tatu niwe nimempa Sh300,000 zake au niwe nimerudisha chumba chake.

Baada ya mawazo mengi na mipango mingi kufeli, nikajiwazia moyoni, kwanini nisi-bet?. Hapo kila mpango ulikuwa umeshindikana, nitafanya nini na Sh150,000  yangu?.

Basi mwanaume nikaingia kazini, nikaanda mkeka wangu wenye odds za uhakika, mzigo ukasoma laki tatu na nusu kama nitashinda katika utabiri wangu. 

Ila sharti ni lazima niweke hela yote niliyonayo yaani laki moja na nusu, ikumbukwe kiwango changu kikubwa kabisa ku-bet ilikuwa Sh5,000, basi basi bana, nikajipa moyo na ile potelea mbali, nikaweka mkeka wangu.

Dah nakumbuka ilikuwa asubuhi, ile kuweka tu na jamaa washachukua hela yao nikaanza kuumwa, mawazo yakaongezeka mara kumi yake, nikaanza kujilaumu kwanini nimefanya vile. 

Ikabidi nipige simu kwa ile kampuni niliyobetia wanirudishie hela yangu ila wakagoma, niliwabembeleza sana aisee, tena niliwaambia hiyo Sh50,000 wachukue na wanirudishie S100,000 yangu lakini bado hakunielewa. Jibu lao lilikuwa ni moja, hela ishaingia kwenye system na haiwezi kutoka na hivyo nisubiri majibu yangu.

Nakumbuka siku hiyo mchana sikula, nipo nawaza nafanyaje na hapo mkononi ndio sina hela kabisa, muda wa mechi nilikaa kitandani, katika zile mechi tatu nilizotabiri ushindi moja ilimalizika kwa sare hivyo fedha yangu ikiwa imeliwa yote. 


Nilijawa na mawazo sana, kama zali kesho yake nilikutana na rafik yangu Moses, katika mazungumzo yetu aliniambia alifanikiwa kushinda Sh9.8 Milioni kwenye kubashiri soka na aliyemsaidia ni Dr. Kiwanga.  Basi nilimuomba namba yake, alipatiia ambayo ni +254 769404965, nikampigia pale pale, alinijibu nisiwe na wasiwasi kwani kuanzia siku hiyo nitaanza kushinda katika Bet zangu. 

Wikiendi iliyofuata nilitabiri michezo nane ya Ligi Kuu ya Uingereza kwa fedha ndogo tu Sh10,000 lakini nilishinda fedha nyingi sana kwa upande wangu, ilikuwa Sh660, 500 nilimtumia mama mwenye nyumba fedha yake na iiyobaki nikafanya maendeleo. Tangu hapo nimekuwa nikishinda fedha nyingi sana kwenye Bet zangu. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, 


kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 


tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 


au piga simu +254 769404965





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz