Hii ndio dawa ya wezi wa magari - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Hii ndio dawa ya wezi wa magari

 


Hakuna jambo ambalo limekuwa likiwarudisha nyuma na hata kuwafilisi wafanyabiashara kama wizi, wafanyabiashara wengi wamekuwa wakilengwa sana wezi maana wao ndio wenye fedha kila wakati. 

Mimi ambaye ni mfanyabiashara wa kukodisha magari na kuuza, nimewahi sana kuumizwa na wezi hadi kuna wakati nilikaribia kujinyonga baada ya kupata hasara kubwa. 

Hasara hiyo ni baada ya magari matatu yenye thamani ya  zaidi ya Tsh. Milini 200 kuibiwa katika mazingira ya kutatanisha yakiwa showroom. Tulijaribu kuangalia katika kamera za ulinzi (CCTV Camera) na kuona waizi wale wakiwa wamejifunga vitambaa vyeusi machoni, mtindo wa kininja hivyo tukashindwa kuwatambua. 

Polisi walifikia eno la tukio na kuchukua maelezo pamoja na kufanya uchunguzi wao na kuondoka, huku wakitoa ahadi kuwa magari yangu yatapatikana. 

Kila mara nilikuwa naenda kituo cha Polisi kuulizia iwapo yamepatikana lakini niliambia bado, jambo hilo lilikuwa linanivunja moyo kwani nilijua waizi hao watakuwa tayari wameshauza hata bei ndogo ili  wasije kukamatwa nayo. 

Ikumbukwe hii ilikuwa sio mara ya kwanza kuibiwa, huku nyuma nilishwahi kuibiwa pikipiki sita kwa wakati mmoja na Polisi  walifanikiwa kuzipata mbili tu kati ya hizo huku watuhumiwa wakitoroka.

Mdogo ambaye anasoma Chuo Kikuu alikuja nyumbani na kuniambia ameona katika mtandao mtu ambaye anaweza kufanikisha kupatikana kwa mali zangu. Nilimuuliza ni nani ndipo akaniambia ni Dr. Kiwanga, alinipa na namba yake ambayo ni +254 769404965.

Niliwasiliana naye mara moja na kumueleza shida yangu, Dr. Kiwanga aliniambia baada ya siku tatu yale magari yangu yatapatikana, lakini kesho yake asubuhi nilipigia simu na Polisi na kuambiwa kuwa magari yangu yamepatiana kwa mfanyabiashara mwenzangu wa jirani. 

Alipohojiwa alidai kuwa alitaka kunifilisi ili abakie pekee yake akiiuza magari katika mtaa ule, mimi nilichukua magari  yangu, huku Polisi wakiondokana naye kwa ajili ya kumfikisha Mahakamani. 

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kuwa na  bahati maishani mwako, kushinda bahati nasibu, kuondokana na mikosi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuondokana na migororo na ndoa na kuongeza mauzo katika biashara. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukusaidia kupata ujauzito, kumlinda mume au mke, kumalima migorogoro ndani ya ndoa, kukupa mvuto wa kimapenzi na mengineo. Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz