Steve Nyerere "Sijiuzulu na Wala Sitoki, Nina Nia ya Kuendeleza Industry ya Muziki Nchi Hii" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Steve Nyerere "Sijiuzulu na Wala Sitoki, Nina Nia ya Kuendeleza Industry ya Muziki Nchi Hii"



"Sijiuzulu na wala sitoki, nina nia ya kuendeleza industry ya nchi hii.” Amesema Msemaji wa Shirikisho la Muziki Tanzania (SMT) Steven Mengere, maarufu Steve Nyerere na kuongeza kwamba uteuzi wake ukitenguliwa atakwenda mahakamani.




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz