Mange Kimambi Amshukia Lukamba " Hiyo ya Kutoa Siri za WCB Tuache Kumfata Harmonize Tukufate Wewe Mfuta Viatu vya Dai? " - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mange Kimambi Amshukia Lukamba " Hiyo ya Kutoa Siri za WCB Tuache Kumfata Harmonize Tukufate Wewe Mfuta Viatu vya Dai? "


Reposted from @mangekimambi_ We nae acha kutafuta Kiki… Ulitafutwa na team yangu ili ufanye interview ya funguka. Ukataka 1M, team yangu ikanirudia nikawaambia only laki 8 wakulipe ukakubali kabisaaa, na ukataka ulipwe deposit ya laki 4, team yangu wakanirudia, machale ya kipare yanicheza nikawaambia wakupotezeee. Na hakuna mtu alikuwa specific uongee nini kwa interview walichokwambia ni lazmw ujibu maswali yooooote hakuna kusema no comment, hiyo ya kutoa siri za wasafi tuache kumfata @harmonize_tz tukufate wewe mfuta viatu vya Dai. ?
.
.
Kwanza ungekuwa mtu wa maana ningekutafuta mimi mwenyewe na sio wafanyakazi wangu kama mnavyofanya kwa mastaa wa maana kama kina @ms.jackiecliff .

.
.
Na cha mwisho sisi ndo tulikipotezea onyesha chat zako na watu wangu ziliishia wapi kama sio sisi ndo tulikupotezea baada ya mimi kuhisi hapa tutapigwa hela…….
.
.
Kwendraaa, hivi wakiitwa wanaume we nae mwanaume? Mke wako anatombeka Dubai ndo akulishe Alafu unatupigia kelele. Ungelipwa vizuri mkeo asingehitaji kukitombesha Dubai angetulia home mume umpe mahitaji. Eti Model? Model wa nyoko. Mwanamke anafirika Dubai kama hana akili nzuri. Unapenda kulelewa ka choko! Ukamwacha mdogo wangu mzuri mzuri Shuu sababu yeye hajiuzi ili akulishe. Kajambe mbele we nae!!




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz