Demu Wangu Alitaka kunitoroka Baada ya Kumsomesha Chuo Kikuu na ‘Graduation’ Lakini Nilizuia - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Demu Wangu Alitaka kunitoroka Baada ya Kumsomesha Chuo Kikuu na ‘Graduation’ Lakini Nilizuia


Msichana ambaye mimi nililipia karo ya chuo kikuu alinifanyia madharau ya mwaka.

Sitasahau mipango ya kishetani huyo msichana alikuwa amenipangia.

Kwa majina ninaitwa Byron kutoka Dar es Salaam na nilikuwa na demu wa chuo kikuu huku Dar ambaye nilimpenda na hata tulikuwa tukiishi naye muda huo wote alikuwa

chuoni hadi akafuzu na shahada ya ualimu yaani Education.

Nilimpenda na yeye pia alinipenda kwani karo yote ya shule ni miye nilikuwa

ninagharamia hadi alipomalaiza. Nilikuwa nakopa hela kwenye benki ya Family Bank ili ‘bibi’ asome tusaidiane kutuza watoto tutakaopata.

Kweli tuliendelea hiyyo na ilipokuwa inakaribia siku ya kufuzu yaani graduation alienda kulala kwao ili akuje wa mama na babaye siku hiyo ili nami nikuje na wazazi wangu pia.

Nilijua ni tarahe tano kumbe ilikuwa tarehe 27 mwezi uliopita. Kwa hivyo mimi nilienda chuoni baada ya yeye kumaliza shughuli ya kufuzu. Niliaibika na wazazi wangu karibu kichwa kiruke. Yaani kwa ufupi alikuwa amenidanganya. Hakutaka nihudhurie.

Sikuamini niliokuwa nikipitia. Hata simu nilimpigia lakini alikata na kunitusi. “Mjinga wewe stupid man,” alinifokea kiholela.

Niliupiga moyo wangu konde nikasema siwezi poteza pesa zangu nikilipia mang’aa karo ya chuo kikuu halafu aniache. Nilitafuta kwa haraka nambari za simu za daktari wa kienyeji anayeitwa Kiwanga na kumpgia. Nilimkariria kila kitu huku akacheka kidogo kabla ya kuniambia niende nimuone siku iliyofuata kwa ofisi yake.

Asubihi na mapema nilibisha kwa Kiwanga mabaye aliniuliza majina ya mwanadada huyo nikamueleza kila kitu. Muda si muda akaniambia nishike jivu fulani hapo chini kwa mkeka wake kisha akaniambia nitoke niende na nisimpige huyo mke simu yoyote.

Maajabu siku hiyo jioni, huyo mwanadada alinza kunitafuta na hata akajileta mwenyewe na kuomba msamaha. Kiwanga Doctors ni matabibu shupavu.

Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo.

 Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma. 

Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com

 au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com

Sii lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz