Young Dee "Simkubali Stamina Hata KIDOGO, Ndio Chanzo Cha Mtu Chee Kuvunjika" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Young Dee "Simkubali Stamina Hata KIDOGO, Ndio Chanzo Cha Mtu Chee Kuvunjika"


Rapa Young Dee ameelezea hisia zake kwa rapa mwenzie Stamina, kwenye mahojiano na kipindi cha EMPIRE kupitia E-FM usiku huu, Young Dee amesema hamkubali Stamina na anadhani ndio chanzo cha kundi la 'Mtu Chee' kuvunjika.
-
"Mimi Stamina simkubali, hatuongei na sio mshkaji wangu. Halafu nadhani ndio alikuwa sababu ya sisi Mtu Chee kuvunjika. Simkubali naapa kwa Mungu na kama kuna shabiki yangu anamkubali Stamina basi ni snitch." alisema Young Dee. Cc. @bdozen @jonijooo




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz