Umber Lulu "Mimi Pesa tu Mapenzi Hayajawahi Nitendea Haki" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Umber Lulu "Mimi Pesa tu Mapenzi Hayajawahi Nitendea Haki"




Mwanamuziki na HitMaker wa ngoma ya Nimeachika @iamamberlulu amefunguka kuwa kutikana na aliyopitia kwenye mahusiano kwa sasa haamini katika hilo bali anaamini katika pesa.

Kulingana na mahojiano yake na kipindi cha AlaZaRoho ya clouds FM Amber ameweka wazi kwamba kwa sasa hakuna jambo ambalo unaweza kumdanganya, kulingana na maumivu aliyopitia kwenye mahusiano hivyo kwa ngazi aliyofika anahitaji zaidi pesa kuliko mapenzi na kueleza kwa sasa yupo single/hayupo kwenye mahusiano.




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz