Mwigiza Dorah Afunguka "Sijawahi Fanya Mapenzi Mimi Bado Mma" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mwigiza Dorah Afunguka "Sijawahi Fanya Mapenzi Mimi Bado Mma"



Mwigizaji maarufu hapa Tanzania @dorahofficial katika mahojiano na DizzimTv (Class Room) amefunguka kua yeye bado ni bikra pia sababu za yeye kupelekea kua bikra.Katika mahojiano amefunguka haya:•

"Mimi ni Maria ani namaanisha Mimi ni Bikra sijawai kufanya mapenzi na mwanaume yoyote na pia nina mahusiano yangu najua watashangaa inakuaje na mahusiano huku bado bikra 'NDIYO SIJAWAI' mtu wangu utakuta nimejiandaa kila kitu afanye ila anaishia kuniangalia tu hua inanikwaza Mara zote sipendi mtu anionee huruma"-Ameongea Dorah





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz