Kukosa mtoto kwamtesa Lulu Diva - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kukosa mtoto kwamtesa Lulu Diva




MSANII wa Bongo Fleva na Bongo Movies, Lulu Abbas au Lulu Diva anasema kuwa suala la kukosa mtoto linamtesa na kwamba anamuomba Mungu amjalie uzao wake na yeye.

 

Lulu Diva anasema kuwa, kwa sasa hana mtoto ila anatamani mno siku moja aitwe mama kama walivyo wamama wengine kwani huko ndiko kuwa mwanamke kamili.

 

“Kwa sasa sina mtoto hata wa dawa ila kiukweli natamani sana kuitwa na mimi mama Mungu anijaalie juu ya hilo,” anasema Lulu Diva ambaye amekuwa akimficha mpenzi wake.




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz