Stan Bakora "Nalitamani PENZI La Kajala, Nimemtongoza Tayari" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Stan Bakora "Nalitamani PENZI La Kajala, Nimemtongoza Tayari"


Comedian Maarufu Hapa East Africa Stany Bakora Ameshindwa Kuzuia Hisia Zake kwa Mama Paula (Kajala Masanja) Ameamua Kuweka Mambo Public Kuwa Amejalibu Mara Nyingi Kumtongoza Kajala Masanja Ila Mara Zote Mwanadada Huyo Amemchomolea.

"Kajala Ni Mwanamke Mzuri Mno Na Nimewahi Kumtongoza Mara Nyingi Ila Amekuwa Mtu Wa Kunikataa Tuuu Ila Natamani Sana Penzi lake, Pia Mimi Sijawahi Kumtongoza Mwanamke Yoyote Tukiwa Tunaangalia Macho kwa macho Mimi natumiaga Simu Tuuu"-Ameongea Stany Bakola



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz