Shilole "Ali Kiba Atanikoma Mimi Sina Shughuli Ndogo Kamshindwa Diamond Mimi Nitammaliza Viba" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Shilole "Ali Kiba Atanikoma Mimi Sina Shughuli Ndogo Kamshindwa Diamond Mimi Nitammaliza Viba"


Ali Kiba Asijifananishe na Mimi Kabisa !, Kama Amemshindwa Diamond Platnumz Anataka Kuja Kugombana Na Watoto Wakike Huku Sasa Mimi Ndio Nitammaliza Kabisa, Maana Mimi Sina Shughuli Ndogo" Ameongea Shishi

Shilole Amesema Hayo Muda Huu Akiwa Kwenye Interview Na #MashamSham Ya @wasafifmc




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz