Kumekucha..Mwanamuziki Linex na Lulu Diva Wanapika na Kupakua? - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kumekucha..Mwanamuziki Linex na Lulu Diva Wanapika na Kupakua?


Mwimbaji wa Bongo Fleva, Linex ametoa ujumbe ulioibua hisia mseto kuhusu ukaribu wake na Lulu Diva.

"Kokote ukimuona Lulu Diva jua ana Kaka yake Mjeda, so make sure una respect mdogo wake mjeda halafu staki maswali wewe jua tu kwamba ana kaka yake mjeda tena mkimuona sehemu muwe mnaniambia kaka yake " amesema Linex.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz