Kitendo Cha Mwanamuziki KODAK Black Kulazimisha Kumbusu na Kumshika Makalio Mama yake Mzazi Chachukiza Wengi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kitendo Cha Mwanamuziki KODAK Black Kulazimisha Kumbusu na Kumshika Makalio Mama yake Mzazi Chachukiza Wengi

 


Msanii wa Hip Hop tokea nchini Marekani, Diewson Octave maarufu kama @kodakblack mwenye umri wa miaka 24 anayeipeperusha bendera ya Florida, amegeuka trending topic kwenye mitandao ya kijamii baada ya video clip inayosambaa kwa kasi hivi sasa ikimuonyesha akicheza na mama yake mzazi, Bi Marcelene Octave kwenye sherehe ya Birthday huku uchezaji wake ukiibua hisia za wengi.

Kwenye Video Clip hiyo inamuonyesha Kodak akimshika mama yake makalio kama vile anacheza na mpenzi wake na hakuishia hapo bali akawa anajaribu kutaka kumkiss mdomoni (watoto wa mjini wanaita kumla mate) mara mbili kitu ambacho bi mkubwa alikuwa anakikwepa.

Baada ya ujinga mwingi, Bi mkubwa anaamua kuondoka na kumuacha mwanae,lakini Kodak Black anamnyatia na kumshika tena makalio. Kitendo hiki kimelaaniwa na wengi, Baadhi ya watu kutoka Twitter


“Why I'm seeing kodak black grabbing his mom's as* on my timeline”

“No way I didn’t just see kodak black grabbing his mum cheeks???. Like what the Florida behavior is going on here wtf ???"

"Kodak Black had a vice grip on his moms ass and his niggas in the video was hyping him up and laughing. He not the only sicko that need to be put in Arkham Asylum and shot to the moon."

 



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz