KIOJA BAADA YA MKE WA MHUBIRI KUPATIKANA KAKWAMA NA MWANA KWAYA KABLA YA IBADA KUANZA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

KIOJA BAADA YA MKE WA MHUBIRI KUPATIKANA KAKWAMA NA MWANA KWAYA KABLA YA IBADA KUANZA

KIOJA BAADA YA MKE WA MHUBIRI KUPATIKANA KAKWAMA NA MWANA KWAYA KABLA YA IBADA KUANZA


Ama kwa hakika siku hizi wahubiri wamehusika katika visa vingi ambavyo vimewaacha watu vinywa wazi kwa ajili ya tabia mbalimbali za kutisha na kushangaza watu. Wamekuwa katika vichwa vya habari kwa kuwa kila mara wameonekana kuwa wala kondoo huku watu wakiwadhania kuwa ndio wachungaji wazuri wa kondoo.

Katika kauti ya Bungoma kwenye eneo la magharibi ya Kenya, pasta mmoja ambaye jina lake na kanisa sitolitaja alipatikana peupe kakwama na dada mmoja mrembo ambaye inaaminika alikuwa mwana kwaya katika kanisa la mchungaji yule.

Inaaminika kuwa pasta yule alikuwa amemweleza mwakwaya yule alitaka kumwombea ili ipate kipawa kizuri zadi cha maswala ya uibaji kanisani. Kulingana na mke wa pasta yule mumewe jumapili ile alirauka asubuhi na mapema huku akimweleza kuwa alikuwa anaenda kutayarisha neno la siku ile kwa ajili ya mahubiri yenye mvuto katika kanisa lake. Ama kwa hakika kilikuwa kitendo cha aibu kwa pasta yule.

Duru za kwaminika kutoka kwa mke wake zilisema kwamba alikuwa ametembelea madaktari tajika wa miti shamba kwa jina Kiwanga kwani mume wake hakuwa mwaminifu licha ya kuwa mchunga kondoo wa kikristo. Hali hii iliwaacha wengi vinywa wazi kwani hawakuamini ni vipi mchungaji mzima kama yule alivyovuka mipaka licha ya kuwa na mke mrembo na kushiriki uroda na mwana kwaya. Kilikuwa kioja kweli na kila mwana habari aliyefika pahali pale alikuwa na habari nzuri za siku amabazo iwapo angeandika kwenye gazeti basi zingevutia wananuzi wengi.

Kulingana na mke wa pasta yule, mumewe alikuwa kila wakati akipokea simu saa za usiku na wanawake mbalimbali walizungumza naye kwa lugha ya kimapenzi. Hakuwa na aibu kwani alikuwa mtumishi wa Mungu. Polisi walijaribu kuja katika eneo lile kuwatenganisha pasta na mwana kwaya yule lakini waliambulia patupu. Hali ilikuwa gumu zaidi kwani umati ulifurika mahali pale kwa ajili ya kuona video ile ya bure. Watoto kwa wakubwa ilikuwa ni sinema ya maisha. Wengine walitumia fursa ile kupiga picha na kuzituma kwenye mitandao ya jamii.

Kisa kile kilitokea tu kabla ya ibada kuanza jumapili. Baadhi ya waumini wengine nao walianza kumpiga makonde mchungaji yule. Mke wake alipiga kelele za kufurahia kwani alikuwa anasema kwamba siku arobaini za mchungaji yule zilikuwa keshafika. Baada ya muda mchache mke wa mhubiri yule alichukua fursa ile na kupiga simu.

ELEZA DR KIWANGA SHIDA ZAKO HAPA


Alikuwa akiwapigia wale madaktari wa Kiwanga ili kuwaarifu kwamba tayari walikuwa wamempata hadharani. Baada ya muda wa dakika ishirini hivi mke yule aliamrishwa na madaktari wa Kiwanga aweze kulipa shilingi elfu thelathini ili kuwaondolea aibu ile.

Baada ya muda mchache hela zile zililipwa na mambo yakawa shwari kabisa kwani waliweza kutenganishwa na mwana kwaya yule. Watu walimshangaa sana yule mke wa mchungaji kwani hii iliwapa funzo waume na wake waliokuwa na mazoea ya kufanya uhusiano na wake wa watu wengine. Umati ule ulibaki umeduwaa usijue la kufanya. Pasta na mkewe inasemekana walirudiana kama mke na mume na kuishi kwa upendo na amani.

Kwa ujasiri na ujuzi wao katika tiba za miti shamba, madaktari wa Kiwanga wana uwezo wa kuwezesha bishara yako iliyofilisika kunawri na kukupa faida hata zaidi. Wana uwezo wa kukuongezea nguvu za kiume kwa hivyo swala la tendo la ndoa huwa zuri kwa usaidizi wao. Wanakinga mali yako kutwaliwa na maadui wako wasiokutakima mema kwa wakati wowote ule.

Ni watu wanoaminika na jamii kwani lengo lao ni kuhakikisha kwamba haki imefutendekea kwa kukusaidia kushinda kesi zako kotini. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.


Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz