Vanessa Mdee Apewa Onyo Kali na Mpenzi wa Zamani wa Rotimi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Vanessa Mdee Apewa Onyo Kali na Mpenzi wa Zamani wa Rotimi



Vanessa Mdee anaonywa na X wa Rotimi. Baada ya kutoa tangazo la ujauzito wake mapema wiki hii, Msanii mashuhuri kutoka Bongo Vanessa Mdee ameonywa kuwa asijipige kifua sana kuhusu mpenzi wake mwigizaji Olurotimi Akinosho almaarufu kama Rotimi.

Mtangazaji Kim Oprah kutoka Nigeria ambaye kwa wakati mmoja alichumbiana na Rotimi amemshauri Mdee asiwe starehe sana naye kwani hana uhakika kuwa atasalia kuwa malkia wake milele.

Kupitia ukurasa wake wa TikTok, Oprah amemweleza Mdee kuwa hata yeye kwa wakati mmoja alikuwa amekalia nafasi ambayo kwa sasa ameichukua na licha ya kuhakikishiwa kuwa yeye ni kila kitu kwake uhusiano wao haukudumu.

Oprah alitengeneza video ambayo ilionyesha picha mbili tofauti, moja ikionyesha Mdee akiwa pamoja na Rotimi huku nyingine akimuonyesha yeye akiwa pamoja na mwigizaji wakati walikuwa wanachumbiana.

Kwenye Video hiyo Oprah anaonekana akimnyooshea Mdee kidole huku akisema "Usiwe starehe sana mpenzi, hata mimi nilikuwa kila kitu kwake"

Wanamitandao wengi hata hivyo hawajaridhishwa na kitendo cha Oprah huku wengi wakimwambia akubali hali ilivyo na asonge mbele na maisha yake.

Siku ya Jumatano Mdee na Rotimi walitangaza kuwa wanatarajia mtoto wao wa kwanza hivi karibuni.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz