NILIITAMANIA SANA KAZI YA UALIMU, HIVI NDIVYO NILIVYOSAIDIWA KUIPATA KAZI ILE BAADA YA KUNGOJA SANA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

NILIITAMANIA SANA KAZI YA UALIMU, HIVI NDIVYO NILIVYOSAIDIWA KUIPATA KAZI ILE BAADA YA KUNGOJA SANA

NILIITAMANIA SANA KAZI YA UALIMU, HIVI NDIVYO NILIVYOSAIDIWA KUIPATA KAZI ILE BAADA YA KUNGOJA SANA


Kila Mtu maishani huwa na malengo yake wakati wowote ule. Maisha bila malengo huwa maisha yasiyokuwa na mwelekeo wowote. Azimio la kila mtu maishani ni kutimiza malengo na ndoto zake. Kutoka zamani nilikuwa na azma ya kuwa mwalimu na hata wazazi wangu walijua kuwa nigekuwa mwalimu katika maisha yangu ya badae. Nilisoma kuanzia shule ya msingi nikiwa na azimio hili maishani kwamba siku moja ningekuwa mwalimu.

Nilibahatika na kujiunga na chuo kikuu ambapo nilifanya kozi ya ualimu. Nilifuzu na stashahada katika maswala ya ualimu. Baada ya kufuzu kutoka katika chuo kikuu nilikaa muda mrefu bila ya kupata kazi. Nilianza kufanya kazi za sulubu kama vile za mijengo ili niweze kujikimu kimaisha kwani hali ilikuwa mbaya hata zaidi pale nyumbani. Singeweza kuwategemea wazazi wangu kwani umri wangu wa miaka ishirini na nne ulikuwa tosha kuweza kujitegemea.

Siku zilisonga na sikuona dalili yoyote ya kupata kazi. Kila mara niliandika barua za kuomba kazi za ualimu lakini sikuwa na bahati kwani yote yaligonga mwamba. Nilibaki kufanya kazi ngumu za sulubu. Marafiki wangu ambao tulikuwa tumefuzu nao kutoka kwenye chuo kikuu walikuwa wamepata kazi na hilo ama kwa hakika lilinipea msukumo kutia bidii hata zaidi.

Maisha yalikuwa magumu kwani kweli kwani wakati mwingine kazi za sulubu zilikosekana swala lililonifanya kukaa bila pesa. Jamaa zangu walikuwa wananipa msukumo kwani walianza kushangaa ni lini ningepata kazi ya ualimu na ambayo nilikuwa nimeisomea. Kila mtu niliyempigia simu wa familia yetu alisema kuwa hakuwa na uwezo wa kunisaidia kwa hali yoyote ile.

Wengine wao walikuwa na kazi kubwa kubwa na walikuwa na uwezo wa kunitafutia kazi niliyoitamania ya ualimu. Sikufa moyo kwani nilijua iwapo ningeipata kazi ile, basi maisha yangu yangekua mazuri na yangeimarika hata kabisa. Nilipokuwa kwenye nyumba nikisoma nakala mtandaoni, nilikumbana na wavuti www.kiwangadoctors.com ambapo nilipitia shuhuda za watu waliosaidiwa kupata kazi kwa usaidizi wa daktari Kiwanga.

CHAT NA DR KIWANGA HAPA BURE


Nilimpigia simu naakanitengea nafasi ambapo ilipaswa nikutane naye baadaya ya wiki moja. Wiki ilikamilika na nikafunga safari kuelekea mjini Kericho kukutana naye. Alinihoji kwa muda wa saa moja hivi na hapo nikamweleza shida nilizokuwa nazo na akanipa hakikisho kwamba angenitatulia shida zile na kwamba ningepata kazi ya ualimu nzuri na yenye mshahara mnono.

Nilirejea nyumbani huku nikiwa na imani kwamba ningepata kazi ile ya ualimu baada ya muda mchache. Nilikaa siku tatu na hapo siku moja nikaraushwa na simu. Nambari fulani ambayo sikuwa naijua hapo awali ilinipigia. Niliitwa kwenda kwenye majaribio ya kazi ya ualimu katika shule moja ya kitaifa mjini Nairobi. Ama kwa hakika nilikuwa nimeanza kuona mwanga katika maisha yangu. Nilipita majaribio yale na baada ya wiki mbili niliweza kuitwa ili nianze kazi ile kirasmi. Mshahara ulikuwa marudufu na hapo maisha yangu yalikuwa yamep[ata mwelekeo mpya kabisa.

Daktari kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile vidonda vidogovidogo mwilini vinavyofanya urembo wako kutoonekana. Ana uwezo pia wa kufanya uwe mtu wa kuwa na bahati maishani kila wakati. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz