MUME WANGU ALIUGUA KIFUA KIKUU KWA MUDA SASA, MWISHOWE TULIPATA USAIDIZI WA MADAKTARI TAJIKA WA MITI SHAMBA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MUME WANGU ALIUGUA KIFUA KIKUU KWA MUDA SASA, MWISHOWE TULIPATA USAIDIZI WA MADAKTARI TAJIKA WA MITI SHAMBA

MUME WANGU ALIUGUA KIFUA KIKUU KWA MUDA SASA, MWISHOWE TULIPATA USAIDIZI WA MADAKTARI TAJIKA WA MITI SHAMBA


Tuliishi na mume wangu kwa furaha na upendo kweli. Maisha yalikuwa mazuri kwani ndoa yetu haikukosa lolote. Baada ya miaka saba hivi mume wangu alianza kuonyesha dalili za kifua kikuu. Hatukuchukulia swala lile kwa uzito kwani tuliona tu kama ilikuwa ni homa ya kawaida na hapo maisha yetu yaliendelea tu kama kawaida.

Siku ziliposonga ndip swala hili lilikuwa ni mwiba kwake kwani dalili zile zilikuwa aimedhihirika sana kwani alianza kila mara kutapika huku joto lake la mwili likipiata vipimo. Hii ilinipa fursa mimi kama mke wake kumpeleka hospitalini kama mke wake kwa hofu kuwa hali ile ingemlemea hata zaidi.

Nilimpeleka katika hospitali moja wilayani Busia lakini hali haikuwa shwari kwani hali ilizidi kuwa mbaya hata zaidi. Alianza kupata nafuu baada ya swiki moja hivi na hilo ikanipa fursa ya kutabasamu kama mke wake kwa kuwa nilifahamu fika kwamba alikuwa amerejea katika haliyake ya kawaida. Alirejea kazini na hapo ugonjwa ule ukaaza kuchipukia tena.

Nilipigiwa simu kwamba alizimia akiwa kwenye shuguli za kazi na kwamba alikuwa amelazwa hospitalini. Nilipofika kwenye chumba cha wagonjwa alichokuwa amelazwa, alikuwa katika hali tatanishi kwani madaktari walisema kuwa ugonjwa huo wa kifua kikuu ulikuwa sasa vile umejitokeza kwa ukali hata zaidi kushinda mara ya kwanza. Walijaribu kadri ya uwezo wao kumrejeshea hali na baada ya siku kadhaa alipata nafuu. Aliendelea kutumia madawa pale nyumbani huku akipata nafuu kwa wakati ule.

CHAT NA DR KIWANGA HAPA


Hali ilikuwa shwari kabisa na akarejelea shuguli zake za kawaida. Baada ya siku kadhaa alianza tena kuonyesha dalili za ugonjwa ule kwani kutapika damu huku joto lake la mwili likiongezeka kwa wingi. Nilishindwa ningefanya vipi kama mke wake kwani swala hili lilikuwa keshaniponza mimi kama mke wake. Nilipoambia kaka yake kuhusu yaliyokuwa yakimkumba ndugu yake, aliniambia kwamba angempeleka kwa daktari Kiwanga kwani alikuwa na uwezo wa kumaliza ugojwa ule kabisa na kuuzika kwenye kaburi la sahau.

Siku iliyofuatia tuliandamana naye pamoja na mume wangu hadi mjini Kericho kwenye afisi za daktari Kiwanga kwani tnilikuwa na imani tiba hi ya kiasili ingesaidia mume wangu kwani hali ilikuwa imesindikana katika hospitali zote. Tulifika kwa daktari Kiwanga na hapo walimfanyia uchunguzi mume wangu na hapo wakabaini kwamba kweli alikuwa anaugua kifua kikuu.

Walimpa tiba ya kiasilia na hapo madaktari wale wakasema kwamba baada ya siku tatu hali itakua shwari kabisa kwa walikuwa kasha maliza ugonjwa ule. Tulirejea nyumbani na kwa kweli mume wangu hakuonyesha dalili za ugonjwa ule hata siku moja.

Hii ilikuwa ishara kwamba madaktari Kiwanga walikuwa ni watu wa kuaminika kwa wakati wowote ule. Wana uwezo wa kutibu magonjwa mengine sugu kama vile kiharusi, magonjwa ya kisukari na mengineyo kwa muda wa siku tatu pekee.

Wanasuluhisha migogoro ya kimapenzi na kufanya ndoa ama uhusiano wako na mchumba wako kuwa imara hata zaidi kwa wakati wowte ule. Wanakuwezesha pia kuweza kushinda kesi kotini ilinuweze kupata haki kwa wakati wowte ule. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.


Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz