Mange Kimambi Atia Neno Kuhusu Interview ya Sonia Monalisa Kuvidiss Vyuo vya Bongo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mange Kimambi Atia Neno Kuhusu Interview ya Sonia Monalisa Kuvidiss Vyuo vya Bongo



Mange atia neno kuhusu intaviyuu ya Sonia Monalisa

"Wabongo, sometimes tujifunze kusikiliza kitu anachoongea mtu na kumuelewa.

Huyu mtoto hajavidharau vyuo vya bongo. Mbona kasema kabisa sababu ya kwenda nje ni kuepuka shari za walimwengu.

Which is true huyu binti kuna watu wanaweza hata kumuwinda tu hata wampige picha za uchi au wafanye nae video za I love you daddy alafu walete mitandaoni ili mradi wapate kiki. Sasa kuepuka yote hayo ni bora aende mbali huko.

Hata mimi kusema ukweli, kwa hivi nilivyo yule mwanangu angekuwa anasoma chuo bongo sidhani kama ningekuwa na amani. Yani lazma kuna watu wangemtafuta wafanye kitu ili mradi ni mtoto wa Mange. Bora huko mbali nani anamjua Mange?

Alafu pia mkumbuke huyu ni mtoto bado. Tatizo mnataka na yeye awe na ujuzi wa kujibu maswali au awe na busara kama zenu nyie vigagula. Nyie mlipokuwa age yake mlikuwa mnaongea vitu vya busara muda wote? Illibidi muipotezee na mumchukulie kama mtoto ila wabongo mnataka sasa kumbully, sijui mpoje sometimes">>>UJUMBE WA MANGE KIMAMBI


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz