Watu 24 wenye hasira wamewashambulia watumishi wa Ardhi na Kuchoma Gari na Piki Piki Morogoro - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Watu 24 wenye hasira wamewashambulia watumishi wa Ardhi na Kuchoma Gari na Piki Piki Morogoro


Watu 24 wenye hasira wamewashambulia watumishi wa Ardhi toka kanda ya Mtwara na Morogoro pamoja na wa Wilaya ya Mlimba na kuchoma magari, pikipiki pamoja na vifaa vyao vingine, wakati wakiendelea na upimaji wa mashamba mkoani Morogoro.

Akizungumza Kamishina wa Ardhi Msaidizi Mkoa wa Morogoro Frank Mizikunte amesema kwamba watu hao wameunguza kifaa cha upimaji Chenye thamani ya zaidi ya Milion 60, Computer 3, Gari la Mkurugenzi, Pikipiki 3 za wasamamizi wa shamba .

Hata hivyo bado sababu za Watu hao kufanya uharibifu huo hazijajulikana .







Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz