NILINADI MALI YANGU, IMANI YANGU KATIKA BAHATI NASIBU ILIKUA NDOGO - EDUSPORTSTZ

Latest


 

NILINADI MALI YANGU, IMANI YANGU KATIKA BAHATI NASIBU ILIKUA NDOGO

NILINADI MALI YANGU, IMANI YANGU KATIKA BAHATI NASIBU ILIKUA NDOGO


Niliishi maisha mazuri na mke wangu mjini Garrisa. Alikua ni mke mkakamavu kwani alifanya biashara ya kuuza vyakula vibandani ili kukimu mahitaji ya familia kwa upande mmoja. Nilikua dereva wa teksi mjini ambapo maisha yalikua ni mazuri ajabu.

Tulikua tumefanikiwa kupata watoto watatu ambao waliipa familia yetu upendo na kuifanya iwe dhabiti zaid na yenye matamanio kwa wengi. Maisha yalikuwa mazuri tu kabla ya uraibu wa kucheza mchezo wa bahati nasibu kuniingia akilini. Kelvin ambaye alikua rafiki yangu wa dhati ndiye aliyeniingiza kwenye mchezo huo nisijue jinsi ya kuuacha.

Kwa mara nyingi Kelvin alishinda hela nyingi sana jambo lililonipa msukumo wa kuanza kuekeza katika mechi mbalimbali nikiwa na nia ya kuibuka mshindi wa mamilioni. Nilianza kuekeza na shilingi mia tano na ambapo nilifanikiwa na kushinda takriban shilingi elfu saba.

Hili lilinipa msisimuko wa kuendeleza kucheza mchezo wa bahati nasibu. Siku haingepita bila ya mimi kuekeza kwani tayari nilikua mraibu kamili. Jambo hili lilifanya biashara yangu ya teksi kudorora kwa maan pesa kidogo nilizopata katika biashara ile, zote zilielekea katika bahati nasibu kila mara. Huu ulikua ni mtego ambao nilikua nimenaswa kabisa nisijue la kufanya.

Kwa mara nyingi mke wangu alinikejeli kwa ajili ya uraibu wangu kwenye bahati nasibu lakini sikutilia maanani ushauri wake. Kelvin ndiye alikua mwalimu wa bahati nasibu kwani kila mwisho wa wiki angeshinda takriban shilingi lelfu hamsini kama bahati haikua nzuri sana. Nilipoona pesa ambazo alikua akishinda, nilipiga moyo konde na kujiambia moyoni siku moja nitatajirika ajabu kutokana na mchezo huu wa bahati nasibu jambo ambalo lilikua ni usiku wa giza. Hii ilikua ndoto ambayo nilikua naiota mchana.

CHAT NA DR KIWANGA HAPA BUREE

Nilianza kukopa madeni ili nipate hela za bahati nasibu. Nilikua na imani kua ipo siku ningeshinda mamilioni ya pesa. Tabia hii ilinifanya nianza kupiga mnadi vitu vyangu vya nyumba polepole. Niliuza televisheni, radio na hata friji ili nipate kipato cha bahati nasibu. Jumamosi moja niliuza kochi na kueka pesa hizo kwa bahati nasibu. Nilipigwa na butwaa kwani sikufanikiwa kupata chochote kwa maana nilivobashiri mechi ile, ilienda kinyume na ubashiri wangu. Mke wangu alianza ugomvi pale nyumbani na hata mara kwa mara akatishia angehama kama ningeedelea na uraibu wangu wa bahati nasibu ambao haukuleta mafanikio yoyote katika

maisha yangu. Siku moja kulikua na mchuano wa kupigiwa mfano baina ya Chelsea na Manchester united. Sikuwa na hela za kubashiri mechi ile kwa hivyo ilikua vigumu kuwekeza katika ngarambe ile. Nilitafuta marafiki wa kunikopesha lakini sikufanikiwa. Niliamua kupeana teksi yangu kwa ajili ya mkopo wa shilingi laki moja.

Pesa hizo zote niliweka Chelsea ishinde mchuano ule ila nilizirahi mpira ulipoisha. Siukuamini macho yangu kwani mechi ilienda kinyume ya vile nilivoitabiri. Ama kwa hakika ilikua ni hasara mara mbili kwani sikua na teksi na pia pesa za mkopo zote nilikua nimezichezea bahati nasibu. Nilitamani dunia inimeze lakini maji yakimwagika ni vingumu yazoleke. Kelvin alikua akishinda mara kwa mara ila hakunielezea ujuzi alioutumia kupata mtaji kupitia bahati nasibu kila alipobashiri. Hali ilikua ngumu kwani mke wangu alinitoroka kwa kua nilikua mwanaume gume gume tu anayelishwa.

Sikua na mbele wala nyuma. Siku moja kelvin aliniarifu kua alitaka mazungumzo nami. Nilidhania tu ni kawaida alitaka kunipea mechi ili nicheze bahati nasibu. Tulipokutana aliniarifu kua yeye amekua akishinda kila mara kwa sababu alitembelea madaktari wa Kiwanga mjini Kericho na tangu siku ile, amekua akiibukia bingwa katika bahati nasibu. Nilitilia shaka maneno yake. Siku iliyofuatia tuliandamana naye hadi kwenye ofisi za Madaktari wa Kiwanga. Nilishughulikiwa kwa muda mfupi na wakanishauri kua mambo sasa yalikua shwari.

Siku iliyofuata baada ya kutoka kwa madaktari wa Kiwanga niliekeza takriban shilingi elfu mbili. Sikuamini macho yangu kwani niliamshwa na simu usiku ambapo nilikua nimeshinda shilingi laki saba. Tangu siku ile bahati nasibu imekua mswaki kwangu kwa uwezo wa madaktari wa Kiwanga. Mtu yeyote aliye na matatizo ya kushinda michezo ya bahati nasibu, namshauri atembelee madaktari wa Kiwanga kwa usaidizi wa haraka. Madaktari hawa pia wanasuluhisha migogoro ya mashamba, mizozo kwenye ndoa na mengineyo kwa sikua tatu pekee.

Unaweza mpata Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz