Mme wangu kapata promotion baada ya mimi kulala na Boss wake - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mme wangu kapata promotion baada ya mimi kulala na Boss wake

Mme wangu kapata promotion baada ya mimi kulala na Boss wake


Kwa mtazamo wa haraka msomaji unaweza kuniukumu kwa kile nilichofanya na kuonekana kuwa mimi si mwanamke anayefaa katika jamii bira kutambua shida na changamoto nilizokutana nazo adi kufikia hatua hiyo.Wote tunatambua kuwa mwanamke ukisha orewa kazi yako kubwa ni kumsaidia mme wako kwa namna yoyote ile pia kumpatia furaha pale anapokosa kutokana na sababu mbalimbali za maisha.

Mimi ni mwanamke mwenyewe umli wa miaka 37,mkazi wa mkoa furani hapa Tanzania. Mme wangu ni mfanyakazi wa selikali katika kitengo cha uwamiaji hapa mkoani.Mme wangu amefanya kazi kwa miaka 10 bira kupandishwa cheo kazini kwake,kila mara mme wangu alinambia kuwa anafanya kazi kwa bidii na kwa umakini ila cha hajabu wenzake kila mwaka wanapandishwa vyeo na kuchukuliwa sehemu tofauti hapa nchini.

Kitendo cha mme wangu kukosa cheo kwa mda mrefu kilimnyima raha na kila akitoka kazini razima anambie juu ya kazi ilivyoenda siku hiyo na kumalizia lini yeye atapandishwa cheo.Baada ya mazungumzo hayo wote tulikuwa tunakosa hata hamu ya kushiliki tendo la ndoa kutokana na msongamano wa mawazo tunayoyapata baada ya mazungumzo ya namna hiyo.

Siku moja tulialikwa na mfanyakazi mwenzake Boniface ambaye alikuwa amepandishwa cheo kazini kwao na kuhamishiwa mkoa wa Tabora katika kitengo chao cha uwamiaji.Tulijianda mimi na mme wangu kisha kwenda Kwenye ukumbi usika kwa ajili ya sherehe hiyo.Tulikutana na wafanyakazi mbalimbali na Miongoni mwao alikuwepo Mr Elickson.Elickson ndo mkubwa wao pia yeye ndo anaweza sababisha mtu kupata cheo au kukosa kutokana na mabraka aliyokuwa nayo.

Sherehe ilienderea vizuli ikafika hatua mwenye sherehe akakalibishwa kwa ajili ya kutoa neno lolote kwa wafanyakazi wenzake pia kutoa shukurani kwa wakubwa wake kwa nafasi aliyopata,Mr Boniface akiwa bado anaongea Mr Elickson alinifata na kuniweka pembeni kisha kunambia maneno haya,

Mmeo ni mfanyakazi mzuli sana anasitaili kupandishwa cheo kutokana na Elimu aliyonayo pamoja na bidii yake kazini,ila kupanshwa Kwake cheo kupo mikononi mwako.

Kwa haraka niliweza kuuliza namna gani mme wangu atapandishwa cheo kwa sababu dua yangu na mme wangu siku zote ndipo alichukua simu yake na kuniomba namba yangu ya simu,bira kusita nilimpatia kisha tunarudi ukumbini.Baada ya mda sherehe lilifungwa hivyo tukianza kurejea manyumbani kwetu.

Tulipofika nyumbani mme wangu hakuwa na raha kabisa hivyo sikuweza mwambia kile nilichoambiwa na Boss wake,nilisubili siku ambayo atakwenda kazini ili niweze mueleza.Kesho yake asubui Mr Elickson alinipigia simu kisha kuniomba tukutane mda wa chakula cha mchana kuna jambo anataka kuniereza Heyjuu ya mme wangu

Baada ya kukata simu nikaanza kujiuliza Huenda mme wangu anatabia mbaya ndo maana apandishwi cheo,Au mme wangu kuna mwanamke anatembea nae kazini kwake ndo maaana apewi cheo?maswali yote hayo sikuweza pata majibu kwa mda huo.mda ulitimia kisha nikakutana na Mr Elickson ndipo akanambia kuwa mme wangu kupata cheo nilale nae mara tu mme wangu aweze fanikisha ndoto zake pia akanihakikishia kuwa kuna nafasi moja inaitaji mtu.

Nilinyanyuka pale nikiwa na hasira kisha kuelekea nyumbani kabla sijafika nyumbani alinitumia ujumbe kuwa nifikilie alichonambia kabla ya siku tatu kupita.

Nilipofika nyumbani nikasubili mme wangu atoke kazin nimwambie kile Boss wake alichonambia,alipofika tu akanambia kuwa kuna nafasi imetoka hivyo wameambiwa kuwakilisha vyeti vyako kwa mkubwa wao siku inayafata ila akasema anajua yeye hawezi pata nafasi ile kisha akaenda zake chumbani kulala ata hakula chakula.

Alivyonambia hivyo nilijisikia vibaya zaidi ata mimi nilichotaka kumwambia sikuweza.Nilichukua simu yangu na kumpigia Boss wake kisha kumbukalia ombi lake kwa siku moja tu.Mr Elickson alinambia wapi tutakutana na saa ngapi hivyo tukakutana akamaliza aja zake kisha mimi nikarudi nyumbani kabla ya mme kutoka kazini.

Siku zilisonga atimaye mme wangu akapanishwa cheo pamoja na mshahala wake.Mme wangu alipata furaha sana kuweza kupata nafasi hiyo hivyo tuliandaa sherehe na kuwaalika wafanyakazi wenzake ili tuweze jumuika.Tukiwa kwa sherehe Mr Elickson alinifata tena na kunambia kuwa anaitaji mara nyingine tena.

MWELEZE DR KIWANGA SHIDA ZAKO BURE -HAPA  


Mimi sikuwa tayali nilianza kumzungusha ikafikia hatua nikaona ataalibu ndoa yangu.Nikaamua kumwambia Shangazi yangu ndipo Shangazi akanambia kuwa Dr.kiwanga anauwezo mkubwa wa kumfanya Mr Elickson kunisahau kabisa maishani mwake.

Nilichukua simu yangu ya smart phone nikaingia mtandaoni kisha nikapata namba ya Dr.kiwanga ambayo ni +254 769404965 kisha nikamtumia ujumbe WhatsApp.Dr.kiwanga alinijibu vizuli juu ya shida yangu na kunambia kwa siku 3 tu Mr. Elickson ataweza nisumbuua tena.

Siku ya pili tangu niwasiliane na Dr.kiwanga ,mme wangu alitoka kazini na kunambia Mr Elickson amehamishiwa mkoa wa Mbeya.Habali hiyo kwangu ilikuwa nzuli kuona anatoka eneo ambalo mimi na mme wangu tunaishi.Alipoamishwa akunitafuta tena au kutuma messages kwa simu yangu adi sasa.

Najua wapo watu wengi wenye shida tofauti au shida kama yangu temberea kiwangadoctors utasaidika.Piga namba ya simu +254 769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au pata habali zinazo wahusu kiwangadoctors kwa kutemberea website yao www.kiwangadoctors.com

Kiwangadoctors wana dawa ya kumfunga mme asiende nje ya ndoa,dawa ya mvuto wa Biashara,Dawa ya kuwa na uwezo wa kufanya watu wasikilize kile unachosema,Dawa ya bahati haswa kwa michezo ya batina sibu,pamoja na dawa ya kutambua kuwa mwenzake anakusaliti au hapana.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz