Maoni ya Shaffih Dauda, Kauli ya Rais Samia - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Maoni ya Shaffih Dauda, Kauli ya Rais Samia




"Wako wasichana tuko nao maofisini wananyoa viduku lakini wamevaaje? Mwonekano wako ukoje? Sio unavaa mlegezo kinjunga unadundika kama James Tupa Tupa ukiulizwa kwanini eti unacheza mpira wa miguu .

"Hilo ndio jambo ambalo jamii yote ya wapenda mpira tunapingana nayo. Hiki ndio alivyokuwa anakizungumzia mama Samia Suluhu Hassan (Rais). Na watu wameshindwa kukielewa. Kwani huwezi kucheza mpira na mwonekano wako ukabaki wa kike?

"Amri Kihemba alisema nyumbani kwake ana mtoto wa kike alisema kwa hali anavyoiona hawezi kumruhusu mtoto wake wa kike acheze mpira kwa stahili ile" @shaffihdauda_ Mchambuzi

#LiveOnClouds360


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz