Mange Kimambo Amshukia Mo Dewji Baada ya Manara Kuhamia Yangu "Sasa Tutapelekeshwa Mpaka Tukome" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mange Kimambo Amshukia Mo Dewji Baada ya Manara Kuhamia Yangu "Sasa Tutapelekeshwa Mpaka Tukome"




Mange Kimambi Ameandika haya:

 "@moodewji Umefurahi sasa Simba tutakavyoteswa na hiki kiumbe? Sasa tutapelekeshwa na utopolo mpaka tukome. Yani washinde wasishinde tutakuwa tunakerwa na hiki kiumbe.

Huyu kiumbe anajua kukera. Sasa embu ona kucheza kwenyewe hajui ila bado anatutia hasira angejua kucheza je? Hapo ndo hawajafunga wakitufunga je? Unajua Mo umetukosea sana wana Simba?

@moodewji Sasa utaona yule bosi wa Yanga atakavyokaa vizuri na Haji. Maana yule jamaa anakaaga behing the scenes making things happen, anaachaga wanaopenda kuuza sura wauze sura. Yani yule jamaa ana hulka yakitajiri haswa. Hatafutagi popularity maana pesa yake tu ni popularity tosha. Tatizo lako Mo ni utajiri wa kurithi ungekuwa self-made kama yule GSM wala usingekuwa na mcheche wa kutafuta ucelebrity.

Nakwambia hivi Mo kila Haji atakapotukera na hiyo Yanga yake hasira tutakuwa tunakuja kuwamalizia wewe na Barbara mpaka mumrudishe Simba" Mange Kimambi


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz