Kondakta wa Dalala Afunguka Meneno Aliyoyasikia Kutoka Kwa Hamza Aliyekuwa Askari Kwa Mjegeje - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kondakta wa Dalala Afunguka Meneno Aliyoyasikia Kutoka Kwa Hamza Aliyekuwa Askari Kwa Mjegeje


Video zote ambazo wengi wetu tumezitazama za Hamza kabla ya kufariki hazina sauti ya kile alichokua anakiongea, kila mmoja anatamani kufahamu alikua anaongea nini, alikua anasema nini.... sasa @AyoTV_ japo kwa ufupi imelitafuta gari aina ya daladala iliyokua karibu yake na kuipata ili Kondakta atuambie Hamza alisema nini sababu alisimama kwa muda pembeni ya daladala hii na kuongea.

"Nilimsikia akisema Watu wanamdharau Allah, maneno mengine sikuyaelewa alikuwa kama anaongea kama Kisomali vile, Abiria walikuwa wanalazimisha nifungue mlango, Jamaa alipopita tukatoa gari tukatembea" ——— Kondakta.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz