Waliowahi Kufanya Kazi za Ndani Saudi Arabia Wadai Walikuwa Watumwa - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Waliowahi Kufanya Kazi za Ndani Saudi Arabia Wadai Walikuwa Watumwa


Wasichana waliowahi kwenda kufanya kazi za ndani nchini Saudi Arabia wakitokea #Kenya wamesema wanakuwa watumwa na hunyimwa Haki zao za Msingi za Binadamu

Madalali na Mawakala wamedaiwa kuingia mikataba ambayo haijulikani na wafanyakazi hao, hali inayoleta sintofahamu kwakuwa wao hupokea ujira mdogo

Mateso wanayopata ni pamoja na kupigwa kikatili na kunyimwa Huduma za Afya ikielezwa, wakiumwa huishia kupewa Panadol na kutakiwa kuendelea na kazi


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz