MTOTO WANGU ALIPOTEA AKIWA NA MIAKA MITANO - NIMEMPATA AKIWA AMEFIKISHA MIAKA 10 TANGU ATOEKE MIKONONI MWANGU - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MTOTO WANGU ALIPOTEA AKIWA NA MIAKA MITANO - NIMEMPATA AKIWA AMEFIKISHA MIAKA 10 TANGU ATOEKE MIKONONI MWANGU

MTOTO WANGU ALIPOTEA AKIWA NA MIAKA MITANO - NIMEMPATA AKIWA AMEFIKISHA MIAKA 10 TANGU ATOEKE MIKONONI MWANGU

Kwa majina naitwa Shira mkazi wa Pwani hapa Tanzania.Mimi ni mzazi wa watoto wawili,mtoto wangu wa kwanza anaitwa Samson na mtoto wangu wa pili anaitwa Sofia.kazi yangu kubwa ni mwalimu wa plimary hapa mkoa wa pwani hivyo natoka asubui nyumbani na kurudi jioni ndo latiba yangu kuanzia siku ya jumatatu adi ijumaa.Siku ya juma mosi na juma pili nazitumia kufanya mambo yangu mengine tofauti na kazi yangu.

Kutokana na kuwa busy ilinibidi nitafute mtu wa kunisaidia kulea watoto wangu kwa sababu nisingeweza kwenda nao kazini kwangu ata siku moja.Katika kutafuta mtu wa kunisaidia nilipata msichana anaitwa Dinah.Dinah ni msichana ambaye nilimtoa nyumbani kwetu kijijini kisha nikamleta hapa mkoa wa pwani ambapo mimi ndo nafanyia kazi.

Amekuwa mlezi mzuli wa watoto wangu tangu amefika nyumbani adi kwa sasa.Kutokana na malezi aliyokuwa nayo kwa watoto wangu ata nilivyokuwa naenda kazini nilikuwa sina wasiwasi wowote kuhusu watoto n nikirudi nyumbani nakuta kila kitu kipo sawa kabisa.

Samsoni alipofikisha miaka 5 ikabidi nimtafute shule ya kalibu kwa ajili ya kuanza kijifunza kuandika na kusoma.Nisingeweza kumchukua shule ambayo nafundisha kwa sababu shule hiyo hipo mbali kutoka nyumbani ninapoishi hivyo Dinah alikuwa anamchukua Shule Samson asubui na mda wa kutoka shule alikuwa anapata na kumrudisha nyumbani.Amefanya hivyo kwa kipindi cha miezi kama mitatu na badae 

Samson akawa anaenda pekee yake shule na kurudisha nyumbani kumbuka shule ipo kalibu na nyumbani hivyo mazingira ni yale yale.Kama mzazi nilikuwa napenda kuona mtoto wangu wa kiume Samson anajichukua shule na kujirudisha 

Nyumbani bira shida yoyote.Siku moja Samson alienda shule asubui kama kawaida yake na mda ulipofika wa kurudi nyumbani Samson akuonekana Nyumbani.Baada ya masaa masaa mawili kupita Dinah alinitaalifu kwa simu kuwa Samson ajarudi nyumbani kisha akaenda kutazama shuleni kama bado wapo darasani au laa!.Alipofika shule akukuta mtoto ata mmoja.Kwa akili yangu ya haraka nikajua Samson atakuwa amepata marafiki hivyo wapo wanacheza badara ya kurudi nyumbani kwa haraka.

Nilimjulisha Dinah kwa simu kuwa arudi nyumbani akafanye kazi zake Samson anatajilelea nyumbani njaa ikimuuma bira kujua kuwa kuna jambo baya limemtendekea mtoto wangu mpendwa.Baada ya masaa matatu kupita nilimpigia Dinah simu kumliza Samson kama ameisha lejea nyumbani na jibu lilikuwa hapa,ndipo nilichukua simu yangu na kumpigia mwalimu wao kuliza kipi kinaendelea kwa mtoto wangu.

Jambo la hajabu mwalimu alinitaalifu kuwa Samson ajaonekana shuleni tangu asubui.Hali ya kuwa katoka nyumbani asubui unakwenda shule lakini shule wanasema mtoto akufika hivyo anahisi yupo nyumbani. Siku hiyo nilikuwa kama kichaa gafla kwa sababu nilikuwa nashindwa kipi cha kufanya kwa wakati huo.

Ndipo mwalimu mwenzangu Thomas aliniweka kwa gali yake adi kituo cha police kilicho kalibu na nyumbani kisha nikaandika sitatimenti juu ya kupotea kwa mtoto wangu Samso.police kwa wakati huo walinihakikishia kuwa mtoto wangu Sampson atapatikana kwa mda mfupi tu kisha wakaniomba nambayangu ya simu na kunipatia namba ya police mmoja kisha kuniomba kama kuna kitu chochote ntapata niwataalifu.

Siku hiyo kwangu ilikuwa fupi sana kutona na jinsi ilivyoisha atimaye nilishutukia kesho yake asubui.Asubui nilienda kituo cha police kupata taalifa juu ya mtoto wangu ila jibu niliambiwa bado nataitajika kuwa mvumilivu juu ya swala hilo.Sikuwa na jinsi zaidi ya kurudi nyumbani na kujiuliza kipi cha kufanya.Nilisubui simu ya police kuambiwa mtoto amepatikana sikupata hiyo siku nzima na kesho yake nikarudi kituo cha police na mkuu wa kituo akanambia kuwa nirudi nyumbani kama kuna jambo lolote watanipigia simu wenyewe.

Tena nikirudi nyumbani bira kupata muongozo wa mtoto wangu Samson atapatikana au hapana,amekufa au yupo hai hayo yote maswali hayakuwa na jibu kwa wakati huo.Ilifika atua kila mwisho wa wiki naenda kituo cha police kupata taalifa za mtoto wangu ila majibu hamna adi mwaka ukaisha bira kujua Samson yupo wapi,Nani kamchukua je anaishi au amekufa.

Afya yangu ilidhiofika sana,kazini nilikuwa sina uwezo wa kufanya kazi vizuli kila nilipokuwa naingia darasani naona watoto wa wazazi wengine najisemea moyoni kuwa ata mtoto wangu Samson angekuwa analingana hivyo lakini mawazo pamoja na machozi ya kila mara hayakunisaidia kupata mtoto wangu.

Siku moja nikiwa kazini niliona kijana anauza magazeti.Nilimuita kisha kununua Gazeti moja kutoka kwake kwa ajili ya kujisomea na kujua yapi yamejili katika nchi yetu.Katika kufunua funua gazeli lile nilikutana na habali inayomuusu mwanaume mmoja ametoa ushuuda jinsi alivyoweza pata cheo kazini kwake baada ya kufanya kazi hiyo mwaka miaka 20 bira kupandishwa cheo.

KUWASILIANA NA KIWANGA BOFYA HAPA

Katika ushuuda wake alikuwa ameweka mawasiliano yafuatayo, Namba ya simu: +254 769404965 Barua pepe: kiwangadoctors@gmail.com Website: www.kiwangadoctors.com Nilipomaliza kusoma ushuuda wake niliamua kutembelea website yao www.kiwangadoctors.com ndipo niliweza tambua kuwa kiwangadoctors wanashughulika vitu mbalimbali na shida ya kurudisha mtu ayepotea wanatatua.

Nilipanga safali kutoka hapa Pwani adi Kenya-Nakuru kwa ajili ya kuonana ana kwa ana na Dr.kiwanga kwa sababu nilikuwa na uchungu wa kujua mtoto wangu yupo wapi.Nilipofika kule nilipokelewa vizuli na kiwangadoctors kisha nikapata uduma yao.kabla sijatoka ofisini kwake Dr.kiwanga alinambia kuwa ndani ya siku saba mtoto wangu atapatikana kwa sabubu bado yupo hai.

Baada ya hapo nilianza safali ya kurudi pwani.Siku nne tangu nitoke kwa ofisi ya kiwangadoctors nilipigiwa simu na police kuwa mtoto wangu kapatikana na muusika amepatikana pia.Mtoto wangu nilipomuona nilitoa machozi ya furaha na police waanza kumuoji muusika kwa nini aliiba mtoto wangu kwa majibu yake alisema kuwa ameshindwa kuzaa mtoto hivyo alitaka kumlea Samson kama mtoto wake.

Mimi kwa haraka nilimsamehee kwa sababu mtoto wangu alikuwa salama pia alikuwa anamwalimu ambaye alikuwa anamfundisha masomo yote nyumbani.police walinikabithi mtoto wangu kisha wakampiga faini yule muusika na kutumikia kifungo cha miaka kadhaa.

Asante kiwangadoctors wanatibu magonjwa sugu kama Sukali,kisonono na plessule.pia kiwangadoctors wanatatua shida kama kupata mpenzi wa ndoto Zako,kumfunga mme au mke asiende nje ya ndoa na mengine mengi Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965 ,Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com pia unaweza kuwapata kwa website yao www.kiwangadoctors.com.

 

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz