Mchekeshaji Dullavan Akiri Kutoka Kimapenzi na Jenipher Kanumba... - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mchekeshaji Dullavan Akiri Kutoka Kimapenzi na Jenipher Kanumba...



Kwenye kipindi cha WasafiFm kinacho endeshwa na DivaTheBoss, DullaVan Ashindwa kuficha Hisia zake na kusema ni kweli Jenipher Kanumba alikuwa ni mpenzi wake na alisaidiwa na Patrick Kanumba kumpata..

Amesema walianza kuwa marafiki lakini baadae wakajikuta tu ni wapenzi...Pia amesema kwa sasa wamepeana nafasi kidogo kutokana na ubize walionao Reposted from @udakuexpress DULLAVAN AKILI KUTOKA KIMAPENZI NA JENIPHER. Kwenye kipindi cha WasafiFm kinacho endeshwa na DivaTheBoss, DullaVan Ashindwa kuficha Hisia zake na kusema ni kweli Jenipher Kanumba ni mpenzi wake.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz