Baada ya Kuzalishwa na Kuachwa Solemba, Poshy Qeen Awashukia Wanaume - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Baada ya Kuzalishwa na Kuachwa Solemba, Poshy Qeen Awashukia Wanaume


Mwanadada Mwenye Muonekano Mzuri Hapa Tanzania (poshyqueeen ) Ameonyesha Kuchukizwa Na vitendo Vya Wanaume Wengi Wanavyo wafanyia Wanawake Hasa Kuwazalisha Na kuwaacha.

"Mda Mwingine Unaamua Kumzalia Mwanaume Kwa Sababu amekuonyesha Mapenzi Ya Kweli Kwako Ila Ukisha Mzalia Tuuu Mambo Hubadilika Kabisa, Kweli Nimeamini Wanaume Ni wapu*mbavu Sana"-Ameongea
-
Ikumbuke tuuu kuwa Poshyqueeen kwa Sasa Yupo Single Baada ya kuzalishwa na Kuachwa Njia Panda Kajifunza Jambo.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz