Umber Lulu "Nilimpoteza Mama Nikiwa na Miaka 17, Baba Ameanza Kunitafuta Baada ya Mimi Kuwa Msanii" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Umber Lulu "Nilimpoteza Mama Nikiwa na Miaka 17, Baba Ameanza Kunitafuta Baada ya Mimi Kuwa Msanii"


Nilimpoteza Mama yangu nikiwa na Umri wa Miaka 17 

''Baada ya Mama kufariki nilihangaika kumtafuta Baba ili angalau akaone kaburi la Mama lakini hajawahi kwenda na hajui alipozikwa Mama, hanijali anapiga simu kuomba pesa tu na Alinitafuta baada ya mimi kuwa msanii'' @iamamberlulu



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz