Sitaki wala sitamani kuishi na mwanaume masuruari tena mwaka huu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Sitaki wala sitamani kuishi na mwanaume masuruari tena mwaka huu

Sitaki wala sitamani kuishi na mwanaume masuruari tena mwaka huu

Baada ya kuhitimu masomo yangu ya chuo kikuu(UDOM) niliingia mtaani na kuanza kutafuta ajira ili niweze kuendesha maisha yangu bira kuomba au kutegeshea wazazi wangu tena.Niliweza kupata GPA ya 3.5 kutoka chuoni kwangu.Nilitafuta kazi kwa mwaka mmoja bira mafanikio ila sikuweza kata tamaa kwa sababu nilikuwa na vigezo vya kutosha kupata kazi nzuri.

Kulingana siku zinasonga mbere ilinibidi nipate mwenza wangu wa kuishi nae na family yangu irisimamia Harusi yangu mwanzo adi mwisho.Turiishi na amani na upendo na mke wangu nikiwa bado nazidi kutafuta ajira.Mungu si Athumani niriweza ajiriwa kwa department ya IT(Information Technology) katika kampuni furani hapa Jijini.

Nilichapa kazi kwa bidii kubwa sana ili niweze pata ata cheo kwa sababu mshahala wangu ulikuwa hautoshi kabisa kuringana na maitaji yangu.Hali yangu ilikuwa ngumu sana kimaisha na mke wangu kabadirika ,Amani na upendo ukakosa kwa nyumba kisa sina pesa ya kuacha ata nyumbani kwa ajiri ya kupata chakula.Mke wangu alikuwa akaniomba pesa ya Saloon ili apendeze sina

Kila kukicha maisha yangu baada ya kusonga mbele kimaendereo yarikuwa yanarudi nyuma.Niliweza kubana pesa yangu na kupunguza matumizi yasiyo ya lazima ila pesa bado haonekani,sababu kubwa zaidi nilikuwa nafanya kazi mbali sana na ninapoishi ,nilikuwa napanda gari 2 tofauti kufika kazini na 2 tofauti kurudi nyumbani.

Nusu ya msahala wangu ulikuwa unaishia katika usafiri.Mwusho wa mwezi nikipokea mshahala wangu najikuta nina madeni katika maduka mbalimbali hapa mtaani kwangu.Nilikuwa najitaidi kuripa hivyo kabla ya kufika katikati ya mwezi mimi pesa sina tena.Mke wangu aliweza kunivumiria kwa kila namna ila ilifika atua ndo akasema, Sitaki wala sitamani kuishi na mwanaume masuruari mwaka huu

Ni baada ya kutoka kazini ndipo alinambia kuwa mtoto wetu anaumwa hivyo inaitajika kuchukuriwa Hospital ndo nikasema sina pesa,iliniuma sana lakini sikuwa na namna lazima nimwambie ukweli kuwa mfukoni sina chochote.Ndipo nikampiga rafiki yangu Datius ili anikope Tshs 100,000 Datius arinitumia TShs 200,000 wakati niliomba Tshs 100,000

Nilikutana na Datius university na baada ya masomo arifanikiwa kufanya kazi katika kapuni6ya Vodacom mkoa wa Tanga kama meneger ,kesho yake niliamua kufungua moyo wangu na kumwambia rafiki yangu kuwa nimefanya kazi kwa miaka 3 sasa ila sjpanishwi cheo kazini kwangu.Mshahala wangu mdogo na mambo mengine rafiki yangu arinieleza mtu ambaye alimsaidia kupata nafasi ya kuwa meneger wa mkoa wa Tanga achkiwa bado kijana mdogo ata bira kufanya kazi kwa kampuni hiyo kwa mda mmrefu.
 


Alinipatia namba hii +254 769404965 ya Dr.kiwanga nikajiereza kadiri nilivyoweza,pia Dr.kiwanga akaniuriza maswali kidogo kuhusu kazini kwangu nikamjibu pia.Hapo Dr.kiwanga ndo arisema kuwa atanisaidia na Promotion spell na kunambia ndani ya masaa 24 ntakuwa nimepata majibu sahiii.

Baada ya Chakula cha mchana Boss alikuja kwa Department yetu na kutupa taarifa kuwa tuna kikao saa 4:30 za jioni.mda uΕ•ipotimia wote na department mbalimbali turijumuika na kusubiri kipi Boss anataka kusema,Ndipo aripoanza kutumwambia kuwa Meneger wa kampuni ameamishiwa mkoa wa Pwani kuringana na mambo ya family na atakaye chukua nafasi yake ni Dickson Kato ambaye ni mimi

Nilishutuka na kufurahi sana,nikasimamishwa ili niweze toa neno nikatoa na kutoa ahadi mbalimbali kwa kampuni,Baada ya wiki 2 nikapewa nyumba pamoja na gari .Maisha yangu kwa sasa Yamejaa furaha na upendo.

Natoa shukurani zangu za dhati kwa kiwangadoctors bira kusahau rafiki yangu Datius .Dr.kiwanga anambia anaweza saidia mtu akiwa mbari bira kufika ofisini kwake Kenya-Nakuru,alisema kuwa anatatua shida mbalimbali kama Kurudisha mpenzi,kuwa na mvuto kwa mwanaume/2,Kuinua Biashara yako,Nguvu za kiume,Kupata Mimba kwa walio kosa,Kunasa Mwizi na Kusafirisha Nyota

Unaweza mpata Dr.kwanga kwa kumpigia/WhatsApp +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz