NILIPATA WATOTO MAPACHA BAADA YA KUKAA MIAKA 15 KWENYE NDOA BILA YA KUSHIKA MIMBA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

NILIPATA WATOTO MAPACHA BAADA YA KUKAA MIAKA 15 KWENYE NDOA BILA YA KUSHIKA MIMBA

NILIPATA WATOTO MAPACHA BAADA YA KUKAA MIAKA 15 KWENYE NDOA BILA YA KUSHIKA MIMBA


Watoto hua chanzo cha upendo katika familia yeyote kila mara. Mara nyingi wanandoa ambao
 hawana watoto hudharauliwa na watu wengi licha ya kuwa kwenye ndoa. Hali hii hushusha hadhi ya wanandoa kwani watoto ni Baraka ambayo huifanya hata ndoa mingi kuwa hata imara zaidi kwa wakati wowte. Niliolewa nikiwa na umri wa miaka ishirini na moja na tuliishi kwa  upendo na mume wangu alikuwa mkakamavu ajabu katika hali yoyote ili kutimiza mahitaji ya ndoa yetu. Tulisaidiana katika kila jambo kama mume na mke kwani ndoa ama kwa hakika ilikuwa baina ya watu wawili. Jambo lililonikosesha usingizi ni kwamba sikuwa na uwezo wa kupata mtoto kwani vipimo tulivyopata hospitalini vilionyesha kwamba mimi ndiye nilikuwa tasa na kwamba mume wangu alikuwa dhabiti. Ama kwa hakika swala hili la kutokua na mtoto nilinipa msongo wa mawazo hata wakati mwingine nilijidharau pakubwa.

Wakwe wangu walinidharau na hata walimwambia mume wangu hadharani kwamba angefaa kutafuta mke mwingine ambaye angemzalia watoto kwani muda ulikua unasonga. Kamwe sikuwatembelea wakwe zangu kwani hapo awali walinifanyia madharau hadharani waliponiita tasa. Nilitamani tu kujiondoa duniani kwani nilikonekana kuwa kikwazo kwa ndoa yetu. Kwa mara nyingi nilisalia ndani ya nyumba yangu kwani uvumi tayari ulikuwa umeenezwa kwamba nilikuwa tasa na chanzo cha kutokuwa na mtoto kwa ndoa yetu.
Mume wangu alinidharau pakubwa kwani alisema mimi nilikua namnyima furaha ya kuwa na mtoto. Alinizomea mara kwa mara na hata wakati mwingine alisema kwamba alikuwa keshalipa mahari ya bure na kwamba siku moja angeenda kwetu na kutwaa mali alyopeleka kama ada ya mahari. Ama kwa hakika nilijiambia moyoni heri ningekuwa na shida nyingine maishani kwani swala hili la kutokuwa na mtoto lilikuwa jambo lililoniletea aibu ajabu. Marafiki zangu tulioolewa pamoja nao kwa wakati mmoja walikuwa tayari na watoto zaidi ya wawili wakati mimi bado nilikuwa nahangaika kwa sababu ya kuwa tasa.

Nilianza kutembea kwenye sehemu mbalimbali nikitafuta suluhisho ambalo lingenisaidia kupata mtoto. Nilitembelea kliniki mingi za kutoa matibabu ya miti shamba lakini hakuna hata pahali popote ambapo nilipata suluhisho kwani kila nilikoenda walisema shida yangu ilikuwa ni vigumu kupata msaada. Wengine nao walitumia fursa ile kufyonza pesa zangu bila ya matokea niliyotaka. Mtandaoni nilipata wavuti www.kiwangadoctors.com ambapo nilifuatilia kwa kina kipi nkilichoendelea kwenye mtandao huo na hapo nikakumbana na daktari Kiwanga ambaye aliwasaidia kina mama walioonekana kuwa matasa kupata watoto katika maeneo mbalimbali ya Afrika mashariki. 

Nilijitwika jukumu la kumpigia simu na hapo akakintengea wakati ambapo alitaka nisafiri ili nifike afisini mwake kwa ajili ya usaidizi. Baada ya wiki moja nilifunga safari na kuenda kwa daktari Kiwanga ambapo nilimdangaya mume wangu nilikuwa nimeenda nyumbani kwetu. Alinishughulikia na kunipa hakikisho kwamba hali ilikuwa shwari na sasa vile ningeshika mimba kwa urahisi. Nilirejea nyumbani kwangu siku iliyofuatia. 

CHATA  NA KIWANGA DR  BURE HAPA


Mume wangu alishuku pahali nilipokuwa. Ama kwa kawaida tulishiriki tendo la ndoa na baada ya wiki moja nilipatikana kuwa mja mzito. Siku zilisonga na miezi minane ikakamilika nikaweza kujifungua watoto mapacha ya kukaa miaka 15 kwenye ndoa bila ya mtoto. Amani na upendo vilirudi tena kwenye familia yetu. Wakwe zangu walikuwa wenye furaha ya ajabu kwani nilikuwa wa kwanza kuwahi kupata watoto mapacha. 

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kukusaidia kupata nguvu za kinyume ambalo ni swala linaloweza kubomoa ndoa nyingi. Anakupa ushauri wa ndoa na kuondoa mzongo wa mawazo baina ya wanandoa kwa wakati wowote ule. Ana tibu magonjwa kama vile kisukari na kifafa kwa muda wa siku tatu pekee. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz