Nandy atangaza jukwaani nipo single baadaye abadili kauli na kusema ilikuwa mizuka ya show - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nandy atangaza jukwaani nipo single baadaye abadili kauli na kusema ilikuwa mizuka ya show




The African Princes @officialnandy katika moja ya caption zake Instagram aliwataja @rayvanny na @fahyvanny na baada ya kuongea na @el_mando_tz aliulizwa kuhusu hiyo caption aliyowataja Rayvanny na aliyekuwa mpenzi wake Fahyma alieleza haya.

Mbali na hilo @officialnandy jukwaani alitangaza nipo single na baada ya kuulizwa pia Je ni kweli yupo single alisingizia mizuka ya show kwamba mizuka ya show ndio ilisababisha ila amekataa kutamka kama yupo single kweli au laah.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz