Moto wa Alikiba Hauzimi, Naanza Kuachia Ngoma Mfululizo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Moto wa Alikiba Hauzimi, Naanza Kuachia Ngoma Mfululizo

 


Unaweza kusema moto wa King Kiba hauzimi hivi sasa baada ya nyota huyo wa muziki nchini kuweka wazi kuwa kuanzia sasa ataanza kuachia ngoma mfululizo bila kupumzika.

Bosi huyo wa lebo ya Kings Music baada ya kuwabariki mashabiki na ‘Ndombolo’ ameweka wazi kupitia instagram kuwa katika majira haya ya joto itakuwa ni wakati wa furaha kwani  ataachia nyimbo mfululizo mpaka pale album yake itakapotoka.

"Summer is here and it’s going to be fun , dropping music back 2 back until my album is out !!" – ameandika Alikiba.

Hivi sasa King Kiba na wasanii wake wa lebo wameachia wimbo wao mpya wa pamoja ‘Ndombolo’ ambao ni wa tatu baada ya Rhumba na Toto.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz