Mme Wangu Alinifukuza Na Kuuza Vitu Vyote Tulivyonunua Wote Nikiwa Bado Nafanya Kazi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mme Wangu Alinifukuza Na Kuuza Vitu Vyote Tulivyonunua Wote Nikiwa Bado Nafanya Kazi

Mme Wangu Alinifukuza Na Kuuza Vitu Vyote Tulivyonunua Wote Nikiwa Bado Nafanya Kazi


Kitendo cha kuachika kwa ndoa ni jambo ambalo linatokea katika jamii zetu kila kukicha. Kuachana na mpendwa wako kunasababishwa na kutoelewana baina ya wausika 2. Swali ni je mda gani umeishi na huyo mpendwa wako? Vitu gani ukiachana na mpendwa wako utapoteza? Ukisha pata majibu sahiii ndo utagundua kuwa mausiano yana maana sana katika maisha ya binadamu pia utafahamu kuwa kitendo cha kuachana na mpendwa wako ni jambo ambalo linakupatia kidonda moyoni mwako kamwe hakiwezi pona.

Mimi naitwa Rosemary, umli wa miaka 50. Kazi yangu ni mwalimu wa sekondali. Mme wangu anaitwa Aivan ana umli wa miaka 58 nae ni Headmaster wa shule ninapofundisha. Nina miaka 20 nikiwa na Mr. Aivan tukiwa katika ndoa. Ndani ya hizo miaka tumeweza nunua Shamba ya kulima kijini kwao, Tumejanga nyumba za kupangisha 4 pamoja na tumeshilikiana kujenga nyumba ambayo tunaishi kwa sasa.

Nilichukua mkopo kwa Bank na yeye alichukua mkopo kwa Bank kwa ajili ya kuandaa maisha yetu baada ya kusitaafu. Pesa hizo ndo tulitumia kufanya hivyo vitu na kununua usafili wa kutembelea. Maisha yalikuwa mazuli ila tu baada ya kufanya hivyo vitu mme wangu alianza kubadilika na kujingamba kuwa mimi sina chochote kile. Alifanya hivyo kwa sababu nilipopokea pesa ya mkopo nilimkabithi mme wangu hivyo kila kitu kilikuwa kwa majina yake.

Majigambo na maneno machafu kutoka kwa mme wangu yalininyima amani kazini pamoja na nyumbani pia. Kila nikiuliza kitu chochote kuhusu nyumba zetu sipati jibu lolote, adi ikafika hatua mimi napanda pikipiki kwenda kazini yeye anaenda na gali ataki kuniweka kwa gali. Ata tukiwa tunarudi kutoka kazini yeye anaweka marafiki zake kwa gali mimi napanda bodaboda kurudi nyumbani .
Mwenendo wa maisha hayo ulikuwa mugumu sana kwa sababu ni maisha ambayo sikuzoea. Nilivyokuwa nafikilia kuanzisha maisha yangu pekee natazama Upande wa pili kitu gani naweza fanya hali ya kuwa nina mkopo Benk kila mwezi wanakata pesa kutoa kwa Akaunti yangu. Nyumba tulizojenga mme wangu ataki nipate ata Mia. Siwezi Olewa tena nimeisha zeeka hayo yote maswali yanifanya nitafute usaidizi kwa ajili ya kubaki na mme wangu pia nipate matunda ya jasho langu.

CHAT NA DR KIWANGA HAPA BURE


Siku moja nikitazama opera news niliona habali ya mtu anatoa ushuuda jinsi alivyo weza saidika kupata cheo kazini kwake baada ya kufanya kazi kwa miaka 30 bira kupata cheo chochote ila Dr.kiwanga alimsaidia. Nilizidi kusoma ushuuda wake ndipo niliona kaweka namba ya Dr.kiwanga ambayo ni hii +254 769404965,website yao www.kiwangadoctors.com.

Moja kwa moja nilitembelea website yao ili niweze tambua wanapatikana wapi. Pia namna gani naweza pata usaidizi ndipo niliona kuwa Kiwanga doctors wanatatua shida mbalimbali kama kupata kazi, Nguvu za kiume, shida za kupata mtoto, kusafilisha nyota, kurudisha mpenzi na kurudisha upendo na amani katika family. Nilivyoona hivyo nilichukua simu yangu na kumpigia Dr.kiwanga ili niweze pata usaidizi wake.

Niliongea na Dr.kiwanga na kumwambia naitaji kufika ofisini kwake Kelicho. Dr. aliweza nikubalia na baada ya week 2 niliweza fika ofisini kwake Kelicho-Δ·enya nikapata matibabu kwa siku 2 kisha nikarudi tena nyumbani. Dr.kiwanga alinambia kuwa wiki hiyo hiyo ambayo nimepata matibabu, majibu yangu ntayapata kwa week hiyo hiyo.

Kabla ya week haijaisha mme wangu aliniomba msamahaa na kunambia kuwa nianze kusimamia mali zetu. Nilipata furaha sana moyoni mwangu kusikia maneno kama hayo yanatoka kwa mdomo wa mme wangu. Na kwa sasa mme wangu ananieshimu na kunipenda kama mwanzo tulivyokuwa

tumeoana. Asante Kiwanga doctors kwa kunitatulia shida yangu ambayo nilishiwa kupata ufumbuzi wake kwa mda mlefu. Hakika wanawake ni jukumu letu kulinda familia zetu na si kuachika kwa ndoa; kitendo cha kuachika kwa ndoa siyo muhafaka sahiii.

Unaweza wasiliana na Dr.kiwanga kwa namba ya simu +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa mawasiliano zaidi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz