Mke wa Dullah Makabila "Nipo Tayari Kumlea Mwanamke Aliyepewa Mimba na Mume Wangu Tena Aje Akae Kwangu" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mke wa Dullah Makabila "Nipo Tayari Kumlea Mwanamke Aliyepewa Mimba na Mume Wangu Tena Aje Akae Kwangu"


Juzi zilisambaa Mtandaoni Video ya Mwanamke akisema kuwa Ana ujauzito wa Mwanamuziki wa Singeli dullah makabila , sasa mke wake ambae wamefunga ndoa mwezi uliopita ameibuka na mapya

 ''Nipo tayari kumlea Mwanamke anayedai amepewa ujauzito na Dullah kwa gharama zangu na aje akae kwenye nyumba ninayoishi na Dullah'' Rahma Mke wa @dullamakabila



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz