Mange Kimambi Afunguka Baada ya Diamond Platnumz Kukosa Tuzo "Roho Inaniuma ila Tungehama Instagram" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mange Kimambi Afunguka Baada ya Diamond Platnumz Kukosa Tuzo "Roho Inaniuma ila Tungehama Instagram"


Reposted from @mangekimambi_ Kijana wetu kashindwa na Burna Boy😭😭😭. Lione li Burna sura bayaaaaaa 😏😏😏

Either way, he represented us well. Watakaomcheka hawana akili wote maana sio Diamond kashindwa ni Tanzania imeshindwa 😭😭.

Aisee mi mzalendo mnooo, roho inaniuma kuwa tumeshindwa. Najua angetukosesha amani, yani tungemkoma yeye na watu wake, yani ingebidi tuhame insta kwa muda jinsi ambavyo tungenyanyasika🀣 ila still roho inaniuma tumeikosa tuzo 😭😭😭😭

Ila wanaigeria wachawi mnooo, mtu alienda mpaka na mamake mzazi kama sio maelekezo ya mganga nini? 😩😩


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz