Ilimlazimu kuhama Tanzania kwenda Afrika Kusini bila mafanikio - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Ilimlazimu kuhama Tanzania kwenda Afrika Kusini bila mafanikio

Ilimlazimu kuhama Tanzania kwenda Afrika Kusini bila mafanikio


Kaka yangu mkubwa alioa lakini miaka 10 chini ya mstari walikuwa bado hawawezi kupata watoto. Hii imesababisha wao kuwa na huzuni nyingi na inaniumiza sana kumuona kaka pekee kwamba anapitia shida ya ndoa. Kuchelewesha kwa ujauzito wa mke wake kumeleta kejeli kwa familia yake na shinikizo kutoka kwa mke zilikuwa ngumu.Licha ya haya yote na shida aliyokuwa akipitia, hakuacha kutunza elimu yangu. Alimtunza vizuri mama yetu aliyezeeka. Wakati mwingine niliweza kujiuliza i wapi nguvu hii.

Ndugu yangu na mkewe walilazimika kuhamia Afrika Kusini kwa sababu ya utabiri wao ili wakae mbali na dhihaka ya familia na marafiki wakiwadharau na kuwakumbusha hali yao ya kutokuwa na mtoto. Kuondoka kwake kuliniathiri pia. Afya yangu ilianza kudhoofika.Nilianza kutafuta njia za kumsaidia kaka yangu kurudi nyumbani. Nilikuwa nikihisi mpweke na ilibidi nijaribu chochote kinachowezekana kumrudisha yeye na familia yake nyumbani.Nilianza kusoma majarida ya mtandaoni, vitabu na majarida juu ya kile kinachoweza kuwa suluhisho la kudumu kwa shida yao. Katika mchakato huo nilipata habari nyingi kutoka kwa blogi moja ambayo ilikuwa na nakala juu ya Mtaalamu wa kiasili ya daktari Kiwanga.Ilikuwa ikielezea mwanaume huyo kama anayeaminika kabisa katika kurekebisha ukosefu wa watoto kati ya wanandoa. Sikuwa na hakika kama kaka yangu angetaka kununua wazo hili.

Baada ya wiki moja tu ya utafiti wangu mkubwa, mwishowe nilifanya akili yangu kumfikia na wazo la kupata msaada kutoka kwa mtaalamu. Nilishangaa na kasi ambayo alikua akikubali. Alikubaliana na kila kitu nilichosema kwa kuwa alikuwa mtu anayefadhaika.Nilimpa mawasiliano ya mtandaoni ya daktari na aliunganisha naye mara moja. Kiwanga alikuwa akifanya kazi kutoka Tanzania kuokoa ndoa ya kaka yangu ambaye tayari alikuwa nchini Afrika Kusini.Sio mimi wala kaka yangu tulikuwa na hakika na mtu huyu lakini nadhani nini? Baada ya miezi nne mkewe alifika nyumbani kutoka kliniki na habari njema; alikuwa na mimba! Ilikuwa ya ajabu na maadhimisho yalifanyika siku hiyo.

BOFYA HAPA KUCHAT NA KIWANGA BURE


Ndugu yangu anasubiri mkewe ajifungue ili basi waweze kurudi nyumbani.Amini au la Kiwanga aliwezesha hii.Daktari Kiwanga anasema nguvu zake za uuguzi zinafanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Anashughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za korti, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia kutabiri kwa usahihi hali ya baadaye ya mtu.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke.

Vile vile anaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia na ugumu katika biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na kuondosha roho na ndoto za kishetani.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz